Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutaandamana Kupinga Ongezeko la Bei Ya Umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by spencer, Dec 28, 2011.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreaTthinkers,

    Siongei kwa kubahatisha Songas imeanza kuzalisha gesi mi nina akili Timamu,

    tena wabunge walisema bei itakuwa nafuu kama tutachimba gesi Tanzania,

    Watu walipiga mabenchi kuunga mkono hoja mjengoni kumbe ni changa la macho, gesi inachimbwa na bei wiki ijayo itapanda 150%

    Nimegundua kitu, hawataki kutoa matope bwawa la Mtera ili waendelee kula Dili na kampuni zao za kutumia mafuta.

    Hakuna haja ya kungoja, situkeni mmeshafanywa dili na mataji wa wachache.
    Mkikaa kimya wao wanaona mnawaunga mkono, bora mpaze sauti ili japo muwakumbushe-Umeme ukipanda bei hata kiberiti kitauzwa 150Tsh mambo gani sasa.

    Wabunge kama kina Juma Nkamia(CCM Kondoa) wanaosema ongezeko la posho liwe hata mara dufu unadhani watatusemea neno bungeni?

    Hawakilishi wananchi wa Dalai na Chandama Kondoa bali anabeba mafisadi moyoni mwake bora tuamke, tupaze sauti.

    IPTL kwa nini ilipwe 4Bil kila mwezi na TANESCO hata kama haikufanya kazi nani alisaini hiyo mikataba Kisxhxhxx?
    Kwa nini mnatufanya sie watanzania maskini Dilli?
    Simameni tuseme sasa Tosha
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maandamano yamezuiwa wewe
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    labda WAKENYA WAANDAMANE KWA NIABA YA WATANZANIA, WATZ hawana jeuri wamelala fofofooo
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Democratic, Sasa kilio chetu kitasikikaje sasa?
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    KUNA TISHIO LA AL SHABAB!i
     
  6. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Kwa maoni yenu kama maandamano hapana tutasemea wapi tusikike?
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    KILIO CHA WATZ KITASIKIKA KUPITIA MAANDAMANO LKN JE WATANZANIA WANAWEZA?? au
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yani km Watz wangekua wanaubavu wangeshaandamana kupinga ongezeko la posho kwa wabunge lkn wapi wanaishia kulalamikalalamika hovyo, sijui tumelishwa nini aisee
     
  9. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni afadhari tungekuwa na wakoloni, nakubaliana na Marehemu Kolimba aliyesema CCM imekosa mwelekeo wakamkolimba.
    Kwa sasa Tanzania viongozi wengi akili yao ni kupiga dili tu basi
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nasisitiza kifo.
    Tuwauwe angalau mmoja kila baada ya miezi mitatu, hii itasaidia kidogo.
    Ustaarabu umetuponza sana...
     
  11. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Andare, Utaratibu huu hauruhusiwa kwa sheria za Tanzania, ila China ni wazi ukihujumu uchumi wanakuua. Labda hadi ikubalike hivyo kisheria.

    Toa ushauri mwingine kwa sasa.
     
  12. n

    ngokowalwa Senior Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Al-Shabab wanatishia mikusanyiko , tutaruhusiwa kusimama na kamanda Kova pale wakenya watakapomaliza kazi huko somalia .
     
Loading...