Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tususie kuchangia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Jun 23, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Topic za Malari sugu kwani hazina tija na anatafuta cheap popularity.

    Kwa kufanya ivyo atapata akili na ataacha utoto.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama una ushahidi wa kutosha mi naona ungeasiliana na invisible afanye kitu flani.
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tusimtenge! kondoo huyu atapotea kabisa
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dhambi ya ubaguzi itatuacha?
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mwacheni tu aendelee na sreds zake ingawa nyingine ingawa ni chache huwa ni nzuri. Najua kiaranja wetu mkuu Invisible atakuwa anampimia tu na siku akiharibu sana utasikia BANNED; MALARIA SUGU!
     
Loading...