Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tususie kuangali mechi za EPL!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, Nov 4, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli watanzania tunachukia ushoga ambao unaonekana kumiliki madaraka huko UK basi hatuna budi kususia kushabikia ligi ya uingereza ambayo ina mashabiki wengi hapa nchini.hii ni vita dhidi ya udhalilishaji wa mtanzania.kauli za kupinga ushoga ziendane na matendo yenye msisitizo.mods please tusitishe mara moja threads za team au ligi za UK kuanzia sasa.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    Rooney bwabwa?
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    rooney,ferdinand na wengine ni mabwabwa!
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,820
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi watu walivyo addicted ni sawa na kuwakataza watu fulani wasinywe coca cola
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Duh! ni kweli mkuu!
     
Loading...