Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusubiri singo ya muasi Kubenea kesho

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ndutu, Oct 25, 2011.

  1. n

    ndutu Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni masaa machache tu yamebaki kabla ya singo nyingine ya Saed Kubenea na Mwanahalisi kuingia mtaani, kama kawaida singo hiyo itasheheni maneno ya kashfa kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na familia yake. Wakati singo hiyo ikitoka, kwa maelekezo ya waajiri wake wapya aliopingana nao sana kabla ya kusalimu amri, inatarajiwa pia kwamba atakuwa anaendelea na majukumu yake mapya ya kumtakasa Edward Lowassa na wafuasi wake wa ufisadi.

    Kwa hakika sasa hivi ile jumatano ambayo ilikuwa iisubiriwa na watanzania wengi kwa hamasa na kiu kubwa kulisubiri gazeti hilo sasa wamehamisha imani yao kwa Raia Mwema.

    Karibu kwa mara nyingine bwana Kubenea, utakase unaowatumikia na 'kumuua' mkuu wa nchi na familia yake.
     
  2. m

    mudavadi Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa kuokoa jero langu kukuchangia wewe, huku mifuko yako ikicheua fedha haramu za mafisadi. Aibu tupu!
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmmh, sipati picha! Ngoja jua litoke tuone!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huu ni unafiki wa kundi la Sitta kulishambulia mwanahalisi. Kundi hili sasa linatumia Raia mwema kujisafishia njia na hapo hapo kuichafua Chadema.
     
  5. w

    watenda Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani analipa yeye badala ya kulipwa yeye kwa kupofuliwa kwake? Ama kweli dunia hii imejaa usanii.
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hata mimi slowly naanza kuegemea Raia Mwema kuliko hii kitu ya huyu jamaa Kubenea. Ni kama naelekea shimoni vile, lakini pengine ni kwa sababu amepewa mshiko mrefu na mafisadi. Ila ni suala la muda tu atajua alikosea au la! Tusubiri tuone.
     
  7. w

    watenda Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una maana Mwanahalisi ni gazeti la Chadema?
     
  8. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Watanzania wanapenda hadithi za uasi ila waliowengi hawajui wala hawezi kuasi. Hivyo MwanaHALISI litaendelea kuuza ilimradi tu waendelee kuandika hadithi za kuchochea uasi, kudhalilisha mamlaka n.k.
     
  9. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umejaliwa upuuzi wa aina yake. Kwa nini usimpigie simu kumueleza haya?
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    2015 linaweza kujiunga na Rai kama gazeti zilipenda lililobaki kuuzwa kwa kugawiwa bure.
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Hili gazeti nilikua nalifagilia sana hapo nyuma lakini naona sasa hivi Said Kubenea anaanza kupoteza mvuto! Muda si mrefu nitayarudia magazeti ya Shigongo bora nipate habari za akina Lulu/Wema Sepetu na mzee wa Mbagala! Nimechoka na umbea wa siasa.
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbona hamtaji Tazama,Jambo leo,Uhuru,Mzalendo na Hoja kwamba nayo yamenunuliwa na Mafisadi? Kwa vile mwanahalisi halishabikii sera ya kujivua magamba basi lionekane limenunuliwa na mafisadi? Mtapiga propaganda sana lakini zitashindwa.
     
  13. M

    Musharaf Senior Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    masaburi at work!!
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    ni gazeti linalochukiwa na magamba kuliko gazeti lolote nchi hii
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona sielewi???
    Heading na habari iliyoandikwa?
     
  16. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huwa nafurahi na kuchekelea sana ninaposikia kumbe magamba hawalali usingizi usiku wa Jumanne kuamkia jumatano! Hongera Kubenea kwa tabia yako ya kuwasha moto ndani ya chupi za hawa mafisadi wa CCM!
     
  17. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,536
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ...unamtofautishaje unayemtetea hapo juu na Lowassa au Mafisadi kama unavyotaka kutuaminisha.

    Acha mbwembwe zako wewe, Kama unayosema unayaamini, basi pia sioni tofauti yako kwa upande moja na ya Kubenea kwa upande mwingine ("Action and Reaction are equal but opposite in reaction ").

    Kaka au whatever they call, tunatumia vichwa kufikiri na sio uti wa mgongo na/au masaburi. Hiyo kambi nyingine inayomwona Lowassa mwovu yenyewe ni safi kwa kiwango kipi ndani ya CCCCCM? au basi R1 na Lowassa tofauti yao ni ipi hasa......?

    Sawa tuchukulie ww na wenzio nyuma ya pazia mmefanikiwa kutuaminisha ubaya wa Lowassa, sawa nani Mzuri? Migiro yule Rozi? (teh teh teh), Membe?, Mwinyi (Dk) ? Mwandosya? Mwakyembe? Sitta? Pinda? (eee, yeye atalia na wananchi watalia, sijui nani atambembeleza mwenzake)
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nawewe kwanini unataka ampigie simu?!!!kuna kitu gani ulitaka tusikijue hapa jukwaani?hakuna kupigiana simu kila kitu kiletwe hapa then anaeguswa na kutaka maoni ya mhusika bwana said ampigie yeye,lakini hapa mambo hadharani
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hivi ni kudhalilishwa au kujidhalilisha?
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    There you are sir! Salute!
     
Loading...