Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusubiri Bomu Lingine Baada ya Uchaguzi Kulipuka TIB ( Tanzania Investment BanK)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by payuka, Oct 18, 2010.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kitendawili? Tega!

    Hivi pesa za kilimo kwanza kupitia TIB unadhani ni nia thabiti ya kukisupport kilimo chetu Tanzania? Tusubiri baada ya uchaguzi tuone!

    Yangu Macho!
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kweli hii inatia mashaka sana!lakini hakuna siri duniani itajulikana tu!
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunakumbuka alipeleka shs.100bln.Hii alisema wakati anafungua tawi la bank ya KCB Himo-moshi tunakumbuka vizuri sana, tuvute subira
     
  4. M

    Myamba Senior Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanamahesabu and analysts, tukae mkao wa kuanza kazi baada ya uchaguzi. Ukweli utajulikana tuu hata iweje.
     
  5. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na Huyu Mh. Peter Noni Tutakuja msikia tu kama alivosikika mzee wetu Balali, Simuombei mabaya lakini kwa jinsi upepo unavokwenda tutayasikia tu!
     
  6. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha, hii ndo Tanzania bwana embu check akili za Mukulu wa nchi. We jua tu akikuweka mahali lazima uwe shap kumtumikia, akikuambia vuta 1billion niweze ku-finance adverts zangu nchi nzima ..ni lazima utekeleze! inatia uchungu lakini ndo hivyo political decions sio future oriented, tunaangalia lililopo leo....kesho wananchi hata wakila nyasi ni sawa tu!

    TANZANIA

    Peter Noni at the head of the TIB

    President Kikwete's decision to place a former advisor to the BoT's late governor Daudi Ballali at the head of the Tanzania Investment Bank is very controversial

    http://www.africaintelligence.com/ION/business-circles/2009/06/06/peter-noni-at-the-head-of-the-tib%2C63391604-ART-login
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Maadamu Dr. Slaa anakuja, basi Peter Noni na yeye aanze kutafuta Vaseline maana Keko ameshapatiwa kitanda.
     
  8. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa ni vugu vugu lingine liko njiani.
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Bomu jingine linawasubiri CCM ni la TANROADS -- kama alivyotdokezea Dr Slaa akiwa maeneo ya Kasulu. mabilioni ya hela za kujenga barabara yamegawiwa wagombea ubunge wa CCM -- na mmoja wao namfahamu -- simtaji sasa hivi. Natafuta wakati muafaka.
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280

    Haya bradha, twakusubiria ututajie, kwani hapa JF twaongea kwa uwazi.
     
  11. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
Loading...