Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusker Project Fame is back!

Discussion in 'Entertainment' started by Invisible, Oct 10, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nasikia Leah Muddy na Peter Msechu toka Tanzania wapo... Zaidi ni baada ya uzinduzi kukamilika.

    Kwa walio nyumbani waangalie TBC1
     
  2. Mr. Politician

    Mr. Politician Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Yeah! peter kashaingia ila Leah inabid apiganie nafasi yake la sivyo anarudi Bongo kusubiri kumpigia kura Dr Slaa......
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    huo upupu mmewekewa sehemu maalum kuuweka....aaah
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kila la heri kwa vijana wa Tz.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    asante mkuu kwa hii habari nyeti....sasa kuhusu lugha itakuwaje? au haijalishi?
     
  6. Mr. Politician

    Mr. Politician Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    TBC1 kama kawaida yao wanakatika katika na kuweka matangazo katikati ya shoo
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    leah amepita, atakuwa ndani ya nyumba ya tusker project fame
     
  8. l

    lagusya Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leah namkubali, all the best, ushindani ni mkali,
     
  9. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    msechu yupo bana tena kwa kweli anaimba vizuri sana ila anahitajika kuimba nyimbo zake kwa lugha ya kiingereza coz anatumia sana kiswahili,
     
  10. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi ilikuwaje yule Tom wa Uganda akawa evicted jana, maana sikuona shoo iliyopita na TBC1 siku hizi haiko stable inakatikakatika sana yaani mtu unashindwa kufurahia shoo. sijui nao wanamatatizo gani au ndio mtambo imechakachuliwa kichina china!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Msechu naona kama anajitahidi kwa Lugha ..Leah pia nilimsikia sikia ingawa si sana ..
     
Loading...