Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusker project fame 2nd chance!! Watz nani mkali?? Msechu au Hemedi??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by First Born, Aug 8, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    achilia mbali wasani wa nchi zingine wanaotisha kama Nganga, kwa Tz hawa majamaa wawili nani ni mkali zaidi kwa mtazamo wako?




    Mi namuweka Peter Msechu.
     
  2. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    i go for Hemed!anarelax katika mic,ana sauti ya pekee hata ukimsikia bila kumjuona unajua huyu hemed na juu yote ana muonekano falani wa kuuzika!wakali wanaita star look.....
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    niko na wewe.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Peter msechu ni mkali zaid
     
  5. Jusa-boy

    Jusa-boy Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msechu anatisha kiukweli,ana vocal nzuri sana na anaweza kuamsha mashabiki.hemed anaweza kuigiza tu ndo fani yake.
     
  6. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa ni kura za atoke ningemwambia IAN apige kura ya turufu amtoe HEMED.. kama mliangalia sunday kuna mdada aalisema "Not all MUSICIAN are singers" Hemed ni sharobalo tu hana lolote.. AIBU nyingine kwa TZ...(Umeme, Jairo+UDA+Mafuta+3 Tillioni+Hemed)
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    HIYO HESABU HAPO CHINI NIMEIPENDA.YULE JUNK HEMEDI SIYO ISHU YA KWENDA KUTUTANGAZA MAHALI! ZAIDI ANATUAIBISHA TU!
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    hemed suleiman ndo nembo ya tusker project fame!.....mkali mwenye sauti ya kipekee,,mtunzi,mwenye muonekano wa kimusic,asiye na papara katika mic,anayejiamini ,wakenya kwa jeuri yao lakini kuna matatu zilizokuwa na jina lake na picha ya mkali huyu!kwa taarifa tu msechu alitoa nyimbo baada ya hemed lakini nyimbo ya hemed ndo iliweza kufanya vizuri!.................P.H.D...............chapa ilale!
     
  9. K

    Karry JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msechu yuko fresh
     
Loading...