Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusker Beer Vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saharavoice, Mar 24, 2010.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jamani kwa wale tulioko Bongo, hasa tunaotumia ulabu aina ya Tusker tunateseka sas hivi maana Tusker zimeadimika kwenye mastarehe yetu. kuna anayejua nini kimetokea?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bland hii imekufa
     
  3. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    haijafa ila jamaa wa TBL wameamua kuacha kusambaza tusker kwa magari yao .wanaproduce na kuacha nje ili jamaa wa tusker wazifate na kusambaza wenyewe.kuna kajiuzembe kamefanywa na watu wenyewe wa tusker ndo maana ni adimu
     
  4. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukweli ni kwamba TBL and EABL (watengenezaji wa Tusker) wamevunja mikataba yao na Serengeti breweries ndiyo itakayochukua jukumu la kutengeneza Tusker. Bado Serengeti hawajaanza hii shughuli na ndo maana kuna kiu mtaani.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kweli SaharaVoice sijui kuna nini?
     
  6. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,233
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    TUSKER.. My Country My Beer.. kiu jamani
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Na ikirudi itakuwa kwenye chupa kama ya ndovu.
    Hilo litakuwa pigo lingine takatifu kwa tbl
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tusker hamna lolote - Kunywa Serengeti Lager bwana!
     
  9. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kila mtu ana kinywaji chake anachopenda, ndiyo maana kuna aina nyingi ili sisi tuchague. sasa sisi tunaopenda Tusker tunateseka sasa hivi. kwa wanywaji wa Tusker they know what I mean. Nimejaribu Ndovu, ladha yake imenishinda. I need Tusker
     
  10. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii tunaweza tukaita ni kinga ya biashara kwa TBL. Hawa EABL walipofunga virago baada ya ushindani mkali na promotion zenye rafu nyingi wakiwa wanatamba na bia yao ya kibo gold na promosheni ya jishindie gari. TBL waliamua kuichukua bia hii kwa mkataba wa kibiashara na eabl kwa kuwa ilikuwa inahitajika sana sokoni na bado ilikuwa na wateja wengi tu. TBL waliendelea kuizalisha hii bia, tatizo ni kwamba iliendelea kufanya vuzuri mno sokoni na hii maana yake ni kama TBL waliendelea kuipromoti bia ya wapinzani wao kibiashara na walikuwa wanawalipa kwa kila mauzo yanayofanyika kwa kutumia brand hii.

    Ndipo hapo TBL waliona kwamba hii ni biashara kichaa na wakaamua kuiboresha Ndovu tuijuayo sasa chupa ndogo wakiamini itakidhi haja ya soko la tusker.
     
  11. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Shukrani kwa maelezo yako, Na je itaendelea kuzalishwa au ndo basi tena? Ingependeza zaidi kama hiyo Ndovu ingetengenezwa kwa formular ya Tusker, hivi tunashindwa kuiga kama Wahindi (Yaani copy and paste)?
     
  12. I

    Irizar JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusker itakuwa inatengenezwa na Serengeti Brewery very, very soon. TBL hawatengenezi tena Tusker, mkataba wao umekwishaaaaaa..

    Ndiyo maana TBL wakatoa NDOVU ili watanzania muizoee mapema, wanywa Tusker subirini kidogo inakuja kutoka kampuni ya Serengeti, that is very good maana ushindani utakuwa mkubwa na bia zitakuwa na viwango zaidi.
    Pia Serengeti wanajenga kiwanda kikubwaaaaa huko Moshi sijui wataleta brandy gani nyingine, tusubiri tuone.
     
Loading...