Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusiyoyajua kikao kati ya madiwani waasi wa chadema na kamati ya marando.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Feb 23, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Leo kwa mara ya kwanza nimesikia kituko kilichotokea kwenye kikao cha kamati ya Marando iliyoundwa kusimamia suala ya madiwani waasi wa CDM-ARUSHA ambacho sidhani kama kiliwai sikika.

    ...Inasemekana baada ya wale madiwani kuitwa kwenye kikao kile,kiongozi wao alikwenda duka la vitabu vya Mungu yaani BIBLIA(Jina la duka limeifadhiwa) na kununua BIBLIA moja yenye cover lenye zipu.Baada ya kununua aliipeleka kwa mtumishi mmoja wa Mungu aka Mchungaji(Jina limeifadhiwa) ili aiombee,na baada ya kufanya hivyo akaelekea kwenye kikao cha ile kamati.Baada ya kupewa nafasi ya kuzungumza huyu jamaa akafungua BIBLIA yake na kuanza kuzungumza maneno haya wakati anaichana baadhi ya kurasa za ile BIBLIA na hapa namnukuu;

    "MUNGU kama nilipokea shilingi mia kwa ajili ya muafaka huu,basi ile hela itakuwa imechangamana na damu zetu,tunaomba uikaushe,na MUNGU kama kuna mmoja wetu alipokea hata shilingi mia na kuichanganya na zake,basi kausha hela zote na usimpatie nafasi ya kupata tena,vinginevyo kama kuna mtu hanatumia jukwaa hili kutuchafua,basi umnyime sauti na jukwaa la kutuchafua sisi"


    Wakati akiongea maneno hayo alikuwa akichana baadhi ya kurasa za BIBLIA.Na baada ya kumaliza aliifunga BIBLIA yake na kuikabidhi kwa kamati ya Marando na kumwambia naomba akifikishe kwa Dr Slaa.

    Mytake:
    Huyu diwani alikuwa na ujasiri gani wa kufikia kiwango cha kuchana BIBLIA na kutoa viapo kama hivyo? Na je anadhani Mungu uwa anashughulika na watu wasiotaka kufuata utaratibu? Kutofuata utaratibu wa chama ni dhambi pia kwa Mungu,maana huo ndio utaratibu mliokubaliana kama chama na unapaswa kuheshimiwa na kila mmoja.Lakini pia sidhani kama ishu ni rushwa ya hela tu,hata ukikubali kurubuniwa kwa maneno ili upate cheo fulani pia ni rushwa.Dua la kuku alimpati mwewe!!!

    source : Radio Five-Arusha
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yatamrudi mwenyewe!
    Huyu atakuwa ni John Bayo, aliyekuwa Diwani wa kata ya Elerai.
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwenda wazimu tu huyo
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Majibu halisi ni hapo uchaguzi mdogo utakapoitishwa, hivi wametimkia wapi hao jamaa?
    Waje kutetea viti vyao!
     
  5. rweyy

    rweyy Senior Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Alitumwa na mpinga kristo huyo hakuna cha maana hapo
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Why,mbona kama walikuwa wengi,inawezekana pia asiwe Bayyo.
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Atakuwa ni diwani mallah wa kimandolu
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Mkuu PJ,aha aha ahaaa
     
  9. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Duh! hakuwa na haja kuapa na kuapiza, bali KWELI yake imaanisheni KWELI..
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Afu mleta mada anatumiwa na hao wazandiki
     
  11. k

    kanjanja Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sioni cha kuchangia hapa
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    PJ,

    Tangu lini umeanza ''shuhuli" ya utabiri? au ndio umeachiwa mikoba na.......!!!
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Soma vizuri thread wewe,usikimbilie kuchangia kupitia maoni ya wachangiaji wengine,JF ni jukwaa huru,tuko hapa kutoa maoni binafsi yasiyofungwa na mtu mwingine.Tatazo lako umekimbilia kuchangia bila kusoma vizuri na kupata muda wa kutafakari.Huu ndio mfano halisi wa kufikiria kwa kutumia masaburi.
     
  14. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Radio Five - Au - Only83
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Usiniambie PJ ameachiwa mikoba na mlinzi wa mkuu wa kaya...teh!!
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu mimi nilete habari kama hizi toka wapi? Na kwa taarifa yako waulize watu walisikiliza hii habari,jamaa anaitwa aliyekuwa anatangaza anaitwa David na ameirudia hii habari mara kibao,nikahisi ana lake jambo,na watu walimuuliza kupitia sms kuna nini kimetokea mpaka unaleta hii habari akasema hakuna ila nawapa ndio nimeipata leo.
     
  17. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo jamaa ndo aliyepewa pesa kwa ajili ya muafaka maana aingii akilini kama una mwamini Mungu kwa maneno yake uchane biblia huu ni usanii mtupu
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    duniani kuna mambo
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha kumuchokonoa Malaria Sugu,atazaa nawewe aisee.
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    JE, alisalimika? au alikwenda na maji pamoja na mbwembe zote hizo za kudhihaki vitabu vya Mungu?
     
Loading...