Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusiwe wachoyo wa fadhila

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by wiseboy, Jun 5, 2012.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,026
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    jaman pamoja na kuomba ushauri humu...JF imekuwa ni burudisho, elemisho, hamasisho, huzunisho, n.k...lakini hatujawah jitokeza na kukili wazi ni topic au thread imewah kukusaidi hapa jf.....nianze mimi 1. imenisaidia kujua kiundani vita ya kagera japo sikuwepo 2.nimejua migogoro mingi inayohusu mapenzi na utatuzi wake.....ENDELEENI.
     
Loading...