Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusiwe na haraka!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kibirizi, Jun 22, 2012.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bwana mmoja ambaye alikuwa na wivu sana wa mapenzi kwa mke wake siku moja aliaibika.Bwana huyu alitoka safari na kurudi nyumbani, alipofika nyumbani moja moja alienda chumbani kwake kwa lengo la kufumania mke wake, alipofika chumbani aliona miguu minne imelala kitandani kwake yaani sehemu iliyobaki imefunikwa na shuka gubi gubi, bila kufikiri, haraka haraka akachukua kitu kizito na kupiga/kutwanga miguu hiyo minne na kutoka chumbani hadi sebuleni, alipofika sebuleni akamkuta mke wake amekaa, akashangaa kumwona sebuleni, yule mke wake akamwambia mume wangu wazazi wako wamekuja kutoka kijijini kwenu sasa waliniomba wapumzike nikawapisha chumbani. Yule bwana alipoteza fahamu pale pale kwani ameshaua wazazi wake.
     
  2. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    maskinii!wivu bila reasoning ni hatari sana!
     
Loading...