Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusiwasingizie wasaidizi wa JK Kamwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Johnsecond, Nov 9, 2011.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JK anapenda kusikiliza anachopenda, na kuona mtu anafanya anachokipenda yeye, mbishi hawasikilizi watendaji wake. Ndio maana wako ladhi waongee kitakachompendeza. Sasa huu ubishi unanichanganya kwani yeye ni mfupi? au link kati ya ubishi na ufupi kuna definition nyingine? kama ufupi wa mawazo?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama kuna kauli ya kijinga ni hii: JK ANAANGUSHWA NA WATENDAJI WAKE.
    mtu anayesema hivi ujue anakameruniwa
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Je yeye ni Dodoki! Vinginevyo achukue za Kwake achanganye na za Cameroun. Mbayuwayu
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Uongozi kazi wazee,ndio maama ya hii shaghalabagala.
     
Loading...