Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusiwapishe viongozi wetu wakuu barabarani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quemu, Aug 27, 2009.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pengine kwa sababu suala la utanuzi na uongezaji wa barabara jijini Dar haliko juu kwenye "to-do" list ya nchini yetu; na kwamba barabara chache zilizopo zimehelemewa na mafuriko ya magari yanayoingizwa nchini kila siku; basi hatuna budi kutoupisha msururu wa viongozi wetu wakuu wanapotaka kutumia barabara kiduchu hizi.

    Nao hawana budi kuendesha bumper-to-bumper kama wakazi wengine....

    Yaani jana nimekwama kwenye foleni iliyoganda, halafu mara kuna kiongozi akaja na squad yake, basi wengine wote tukasukumwa sukumwa kwenye mitaro kana kwamba sisi ni maji machafu. Ilimradi mheshimiwa apite ili awahi kwenda kufuturu. Kwani nasi si tumefunga pia...ebo!
     
  2. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na kweli!! utafikiri wanamwahisha mgonjwa hospitali!!!
     
  3. Mama Subi

    Mama Subi Member

    #3
    Aug 28, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Watanzania hatuna ubavu huo!
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ubavu tunao, ila bado tupo "ICU" tunauguza baada ya kupata ajali ya "UFISADI"!
     
  5. M

    Makabe Member

    #5
    Aug 28, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kweli tusiwapishe. Mathalani jana nikitoka Arusha kuja Dar, magari yalisimamishwa barabarabi kwa dakika 45 hadi saa nzima kumpisha Jaji Mkuu aliyekuwa akiongoza msafara wa JK uliokuwa nyuma ya JM kwa takriban dakika 20. Kwa jinsi hii kweli tutaendelea. Kwani tukipishana nao kutakuwa kitu gani?
     
  6. Buricheka

    Buricheka Member

    #6
    Aug 28, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ulikuwa na gari lako au kwenye usafiri wa wengi?
     
  7. RADIKALI

    RADIKALI Member

    #7
    Aug 28, 2009
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu wewe na sisi wote tutakuiga, tena kwa ushauri wangu wewe ukisikia king'ora wewe zima gari lako halafu kaa kimya ndani ya gari lako. mimi mhhhhhhh nafikiri watagwaya wenyewe.halafu tupe taarifa ilikuaje.kama itakua poa basi tutakuiga

    radikali
     
  8. Nyumbu

    Nyumbu Senior Member

    #8
    Aug 28, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Honk if you are angry! Wakipigiwa honi kote wanakopita wataelewa huu ujinga wao ni kero kubwa kwetu sisi walalahoi. Watanzania tumekuwa wapole mno kwa muda mrefu sasa tumegeuka mazezeta.
     
Loading...