Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tusiwanyooshee kidole madaktari, kodi zetu zinakwenda serikalini ivyo serikali ndo iwajibike

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by paty, Mar 7, 2012.

  1. paty

    paty JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kila mtu anahaki ya kugoma na kuandamana.
    Madaktari mmetisha. Ila anaeumia ni sisi maskini.
    kimsingi Madaktar wapo sahihi kwani serikali imeonyesha kutokujali makubaliano.

    Nadhani umefika wakat wa sis wananch kudai haki yetu.

    Tunahaki ya kupewa huduma za afya. Kwan tunatoa kodi.
    Huduma za afya hatutadai kwa madaktar kwani wao hawapokei kodi zetu.
    Wananchi muda umefika tuamke . Tupigane haki ya msingi.
    420589_277832055619839_139188202817559_599851_1340565932_n.jpg tutaendelea kuzulumiwa mpaka lini watanzania wenzangu ?? New Picture.png
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Well, uko sahihi. kama ni "sisi serikali kuifanyia nn",,tuneshafanya sana kwa kulipa kodi lukuki,na mengineyo!
     
  3. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    aise we ni great thnker for really. Hawa vilaza wanaowapigia kelele madaktari natamani kama wangepitia hii busara uliyoiweka hapa.
     
  4. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unafikiri hao wanaowapigia kelele madaktari uwa ni waelewa ilo mkuu?uwa ni vichwa mawe mno
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kweli wanacheza na kodi zeru hawa,maana wengine hiyo muhimbili ndo India yetu ati,ohoooo!kama vp,vp tuuu
     
Loading...