Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusiwakejeli watuhumiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Exaud J. Makyao, Dec 2, 2008.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2008
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MIMI NI MMOJAWAPO WA WATANZANIA WANAOPENDA KUONA NCHI YETU INAONGOZWA NA VIONGOZI WAADILIFU KABISA.

    LAKINI NASHAURI TUSIWATANIE NA KUWAZOMEA, NA KUWAKEJELI WALE WANAOTUHUMIWA KWA KUTOKUWA NA UADILIFU.

    NASEMA HIVYO KWASABABU, ''MTUHUMIWA SI MHALIFU'' HADI PALE SHERIA ITAKAPOMTIA HATIANI.

    NASHAURI TUSIWAKEJELI KABISA KWA KUWA BADO NI BINADAMU WENZETU NA SHERIA HAIJAWATIA HATIANI.

    Exaud J. Makyao
    0784347001
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Inategemea mwenendo wa mtuhumiwa kabla ya tuhuma.Kama alikuwa ana mwenendo unaokera au kuumiza wengine basi atakapokuwa anatuhumiwa, kejeli zitakuja tu maana hulka ya binadamu ndivyo ilivyo.Mbona kuna watuhumiwa chungu mzima hawakejeliwi? Hao wanaokejeliwa basi kuna jambo!
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ukumbuke kuwa watuhumiwa ni watu waliowakejeli sana watanzania. Kuna mmoja alisema kwa majivuno, "hata kama watanzania watakula nyasi ndege itanunuliwa" na mwingine aliyaita mapesa "vijisenti". Kama unakumbukumbu nzuri fuatilia waliyokuwa wanaongea bungeni na kwenye kampeni za uchaguzi kwenye majimbo yao, au hata walipokuwa wanaongea na waandishi wa habari, ulinganishe na waliyofanya. Hizo ni kejeli za waziwazi, ingawa wewe unaona ni watuhumiwa(ambayo ni haki yao kisheria) lakini kuna watanzania wengine wanauhakika kuwa ni WAHALIFU na sio watuhumiwa tu. Hili la kuwaita watuhumiwa ni neno la kisheria kwa wahalifu ambao bado hawajathibitishwa na utaratibu wa mahakama
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mramba alipata kusema!

    -" Acha wananchi wale majani lakini ndege ya rais itanunuliwa tu kwani rais sio Yesu apande punda"
    -"Kama daladala zimegoma basi watu watembee kwa miguu kuja makazini"
    Makyao kwa hayo machache unategemea nini Mdanganyika wa kawaida anayehaikia mkate wa leo bila uhakika wa mlo wa baadaye afanye nini kwa mtu kama huyo?
    Plz let NATURE take its course.
     
  5. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mramba alipata kusema!

    -" Acha wananchi wale majani lakini ndege ya rais itanunuliwa tu kwani rais sio Yesu apande punda"
    -"Kama daladala zimegoma basi watu watembee kwa miguu kuja makazini"
    Makyao kwa hayo machache unategemea nini Mdanganyika wa kawaida anayehaikia mkate wa leo bila uhakika wa mlo wa baadaye afanye nini kwa mtu kama huyo?
    Plz let NATURE take its course.
     
  6. PoliteMsemakweli

    PoliteMsemakweli Member

    #6
    Dec 3, 2008
    Joined: Nov 21, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Aisee umenikumbusaha hive kweli Mramba alisema "Raisi siyo Yesu apande punda" nasi wananchi wale hata majani bali ndege itanunuliwa tu!!! Kejeli gani hizi ndio maana wananchi wamechoshwa kama haya yalisemwa....
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    what goes arround comes arround! Bwana Makyao habari ndio hiyo
     
  8. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kilichotakiwa hapa ni ufafanuzi wa maana aliyokuwa nayo Mramba na wala si sisi kuzipatia maana zetu hizo kauli.
     
Loading...