Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusivute wakati mnapokea ushuru wa Rizzla!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by JAYJAY, Oct 21, 2011.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    kuna wimbo wa jamaa mmoja Kala jere100 ""waambieni'' huku mnasema tusivute wakati mnapokea ushuru wa rizzla. na mimi naomba kuuliza hizi karatasi za rizzla zina matumizi gani mengine tofauti na kusokotea bangi, maana huku mtaani maduka mengi tu yanauza hizi rizzla. na kama hayana matumizi mengine tofauti kwa nini yanaingizwa nchin au kama yanatengenzwa nchin kwa nini wasikatazwe wanaoyatengeneza?
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,153
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    Tumbaku.
     
  3. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora wa2ache wachomaji 2ungue kwa amani kuliko kumgombeza mdogo wako akitongozwa wakati unatongoza wa wenzio
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Zinatumika kuandikia vimemo.
     
Loading...