Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusiuuziane mbuzi kwenye gunia

Discussion in 'Love Connect' started by JF2050, Aug 15, 2012.

  1. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ni binti, nakualika tuongee kupitia Skype, Google talk, mie ni mwanaume, nipm kwa ajili ya kubadilishana usernames. Mazungumzo yote na uwezekano wa kuanzisha uhusiano wa aina yoyote au la tutamalizana hukohuko.

    Angalizo: lazima uwe na moyo na ujasiri kukabiliana na mtu usiyemjua uso kwa uso, kwani anaweza kuwa jirani yako, mjomba, ndugu, adui, boss wako, kaka yako, etc., kwa sababu tutaongea kwa njia ya video live bila chenga, na kama mnavyojua hapa jf hatufahamiani; liwalo na liwe. Do at your own risk.
     
  2. peri

    peri JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    angalia usije ukakutana na dadako ukakimbia mwenyewe.
     
  3. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh, ndio hapo mkuu. Bora ijulikane mapema tu kuliko kuchat na mtu miaka miwili ukidhani umepata mwenzi kumbe ni dada yako!
     
Loading...