Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusitegemee makubwa kutoka kwa wabunge wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maoniyangu, Apr 19, 2012.

  1. m

    maoniyangu Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana na mambo yanavyokwenda bungeni wengi tumeanza kupata hisia huenda pm akang'olewa. Ila tukumbuke wabunge wa ccm ni wale wale wale waliokalishana chini na kuja kupitisha muswada mbovu wa sheria ya katiba. Hawa wabunge ni wanafiki na wlichokuwa wanafanya ni kutaka kuonekana nao ni wapambanaji. TUSUBIRI TUONE ZITAPATIKANA SAHIHI NGAPI KUTOKA KWA WABUNGE WA CCM.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe, sitegemei makubwa kutoka kwa wabunge wa CCM.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa, kwani kilichotakiwa ni kupiga kura pale pale.
    Kitendo cha kuwapa mwanya wa kwenda kujadiliana utakuja na yale yale ya siku zote.
    Maamuzi wangeyafanya wakati wana munkari nadhani tungetegemea mambi mengine
     
  4. G

    Golfer2008 Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka usiwe na wasiwasi saini sabini kwa wabunge wa ccm pekeyao zitazidi, wengi wamefufnguka tena wanamuomba zito karatasi ili waweze kusaini mapema. call from domdom mbunge
     
  5. m

    maoniyangu Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi tulikuwa tunategemea nn kutoka kwa ccm??
     
Loading...