Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusitawaliwe na ushabiki wa itikadi za vyama vyetu tunawaomba Wana CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Nov 28, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tunawaomba wana CCM muwe watulivu tuweke tofauti za kisiasa pembeni kwanza tumuachie Rais Jakaya na Team yake wapitie mapendekezo ya CHADEMA kuhusu rasimu ya mswaada uliopelekwa kwake Jana tunaomba tusilete unafiki wakisiasa kwani hii katiba inayotakiwa kutengenezwa siyo ya CHADEMA pekee, bali niyetu sote watanzania na vizazi vyetu!Tuna amini Rais Jakaya Kikwete ni mtu mwelewa na siyo mtu wakusikiliza wambeya wa mtaani hivyo nibudi tukampa nafasi ya kutafakari zaidi juu ya mapendekezo ya CHADEMA juu ya rasimu ya mswaada wa kutengeneza katiba mpya (Road Map),ili hata kabla ya kuusaini mswaada huo ulio wasilishwa kwake hivi karibuni.Nimatumaini yangu kwamba baada ya majadiliano yatakayo anza leo saa Nnne asubuhi ya tarehe,28/November/2011.Nidhahili Rais atakaa na na wana CCM na serikali yake watayajadili waliyoyakuta kwenye Mapendekezo na watayatolea majibu yatakayo kidhi kihu ya walio wengi kwani tumeona sehemu yote ya nchi wakilalamikia juu ya upitishwaji wa rasimu jinsi ambavyo haukuzingatia matakwa ya wengi!! ila mimi ninachowaomba wasitawaliwe na itikadi au kuona kama wamekosolewa na upinzani nakuona wameshindwa japo wao walishinda kule bungeni,Hivyo ushabiki wa vyama uwekwe pembeni tutawaliwe na Uzalendo hii ni Tanzania yetu sote.
    Mimi hiyo ndiyo Rai yangu kwa Asubuhii ya leo.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM,CUF,CHADEMA,NCCR,TLP na UDP vitapita lakini Tanzania haitapita.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tanzania kama nchi haina itikadi ila watanzania ndio wenye itikadi hivyo Tanzania itasimama kama Tanzania!
     
Loading...