Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusitafute mchawi yanayotokea bungeni spika na manaibu wake hawana sifa za nyasifa zao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Japhari Shabani (RIP), Jul 29, 2011.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa haya yanayoendelea bungeni kwa jinsi Spika Makinda na manaibu wake wanavyoliendesha bunge imedhihirisha ya kua hawana sifa za kumiliki nafasi hizo.Wachambuzi wa mambo walihoji na kutahadhalisha kuhusu uwezo wa Makinda kuliongoza bunge la sasa lakini CCM ilipuuza ianafahamika ya kua CCM ilifanya hivyo makusudi.Kwani kwa CCM spika lilikua chaguo la mafisadi kuweka mtu atakae linda masilahi yao na mtu atakaekua anafuata lile analoambiwa na mafisadi na kufuata matakwa yao.Kwa bahati mbaya Rais wetu Kikwete aliwekwa kwa mpango huohuo sasa ni hatari tunapokua na Rais asiye na meno na spika asiye na meno Tunakwenda wapi.MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    in order to be appointed to hold certain position at ccm, you need to show high level of hypocrisy
    they have done it
     
Loading...