Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusishabikie kwa yale tusioyajua!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Buluki., Jun 18, 2011.

  1. B

    Buluki. New Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi!Kumekuwa na atabia ya baadh ya watanzania kushabikia mambo wasioyajua na kuyatolea suluhu.
    Ni vizur kukaa kimya utaonekana pia unajua kuliko uongee ovyo halaf ifahamike kuwa hujui kitu!
    Natolea mfano mgomo wa Udom,watu wanaongea mambo meng bila kuuliza nn chanzo.
    Tafadhal fuatilia mambo kabla hujaropoka!
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa Iddi Azan (Zungu) na Nape watakuwa wamekusikia mkuu
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Siri ya mgomo huijua wagomaji tuuuuu......usitegemee media wala mtu wa utawala atolee maelezo kuhusu mgomo......kila mtu anweza sema lake.....hata mie naweza sema watu wanagoma shule inapokua tyt na pesa zinapoisha
    huyo azan hajui matatizo ya tandale atajua ya wasomiiii
     
Loading...