Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusipokemea Viongozi wa Kikiristo Wanaouza Unga, Nchi Itaharibika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr.Right, Aug 5, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maneno ya JK kwamba viongozi wa dini wanauza unga, yana uzito mkubwa sana kwa jamii. Sasa hivi inabidi tukemee vikali vitendo vya hawa viongozi wa dini wanaouza unga. Tunaomba tamko kamili kutoka kwa viongozi wa dini kupinga jambo hili.
    Tusipokemea Viongozi wa Kikiristo wanaouza Unga, nchi itaharibika.
     
  2. M

    Mwera JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli,ila nchi tayari imeshaharibika kwa unga,vijana wengi wameangamia kwa huo unga cocaine,hakika tulikemee kwanguvu kubwa.
     
  3. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu una haraka gani?..
     
  4. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakemewe viongozi wa dini wa kikristo tu? Na je kama kuna wa kiislam pia wanaojihusisha na hii biashara wao waachwe?
    Kweli ninyi watu laiti mngekuwa wengi mngeilipua hata hii nchi.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Tukuletee vipaza sauti? Vya msikitini havitoshi! Go ahead n kemea biongozi wa kikristu at the top of ur voice!

    Hufikirii kulea vizuri watoto wako? Do u know how they r doing? Do u have time to listen to them! How much time do u spend with them, as a parent do u set a good example? Is ur home loving n peacefully? Do u know their friends? Do u invite them for lunch sometimes? Tafakari, chukua hatua!

    Ushauri wa jumla; drugs zitaendelea kuwepo for centuries! No matter nani kaleta; Kama twaweza zuia zisiletwe Mungu mkubwa. If not, l think it is high time now we start being parents, sio wanaoleta watoto duniani tu, If u know what l mean!
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Tutembelee jf forums vizuri, juzi muwakilishi mmoja wa z'bar alieleza kuwa sasa biashara ya madawa ya kulevya inafanya na watu maarufu(wabunge inclusive) akakemewa na kutakiwa kuleta ushahidi-akafuta kauli. Inasikitisha tunapoamua kuwa myopic dhidi ya biashara hii, nahisi kama mleta mada hana uelewa juu ya biashara hii ama anataka kuuupotosha uma.
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii pumba ilisha bandikwa hapa na mods wakaiondoa ... sasa imebandikwa tena

    huu ni uchochezi wa kidini ..... na huyu si mtanzania anayeitakia nchi yetu mema .... hivi umekosa mada za maendeleo ....?

    please REPORT ABUSE
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...