Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusiongozwe na hisia fact please!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtembezi, Nov 1, 2010.

  1. M

    Mtembezi Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau msitoe taarifa zisizo sahihi sehemu kubwa ya ushindi mliotangaza kutoka sehemu mbalimbali ...taarifa za tbc zinatangazwa kinyume kabisa
     
  2. z

    zaklove Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp matokeo ya tabora na sehemu nyingine pls naombauni update
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mfano!
    back up statement yako tafadhali
     
  4. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kichwa cha habari na ulichoandika haviendani kabisa. Una maana gani? unataka watu waamini matokeo ya TBC pekee?
     
  5. M

    Mtembezi Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No kwa mfano kuna wadau wamepost kuwa nchimbi ameshindwa songea wakati huohuo Tbc kupitia mwandishi wao Gaston Msigwa ameripoti kuwa Nchimbi ameshinda.wadau tupeni na takwimu
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Raha ya matokeo ni facts na pia yawe yametolewa 80% ili kama kufurahia matokeo ndo kuanza badala ya kuanza kufurahia wakati matokeo yametolewa kwa labda 20% tu. Tukienda kwa hisia mwisho wake ndo watu wanaweza kuishia mitaani wakidhani matokeo yamegeuzwa, tuwe patience mpaka matokeo ya mwisho
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unapopinga hili unaleta lile na uthibitisho wake,
    maumivu yako usiwapelekee na wengine
     
Loading...