Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusingekuwa na tatizo la ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nicnic, Oct 15, 2012.

  1. n

    nicnic Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh nimemsikiliza diwani wa kata ya kwadelo(kondoa) ITV leo kipindi cha kumekucha kwa kweli Hongera sana kijana,yeye kaamua kuhamasisha vijana wenzake walioko mjini wajiajiri katika sekta ya kilimo tena kwa kuwapa ardhi na kukopeshwa mitaji kwa kushirikiana na halmashauri yake,wanalima mahindi,mbaazi na alizeti. imagine uinvest 150000 utoke na 2000000 anakwambia heka moja inatoa magunia karibu 20..so much interested ila sitokei kondoa nami ningeunga tela.wako wapi madiwadi wetu wanaotoka maeneo yenye ardhi yenye rutuba waige mfano kwa huyu OMARY KARIAKI hakika 2015 wangerudi bila shida.tukipata kama hawa 50 wala sitaki kuajiriwa hata na BOT.
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kilimo kwa jembe la mkono ndugu
    hivi ulishawai kulima au unasikia tu
    labda ujiandae kuwa farmer sio peasant!
    ila ukijipanga vizuri utatoka kwa kilimo ,usikate tamaa
     
  3. n

    nicnic Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio jembe la mkono mwenyewe anakwambia wana trecta kama 60 kwa kata yote hivyo yanakodishwa
     
  4. k

    kichwaones JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nimmoja wa wadau wa kilimo kwanzo. Naomba nifafanulie apo kwenye red colour, that means naomba mchanganuo coz nami natarajia kulima mahindi msimu huu.
    acre 1 mahindi unavuna gunia ngapi?,
    je 1gunia ya mahindi shilingi ngapi ukiuza(bei ya shamba)?

    alizeti nayo naomba mchanganuo mkuu but also kama unafaam ufuta nipe mchanganuo, nitashukulu sana mzee
     
  5. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,478
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kweli kilimo kinalipa isipokua Serikali haijaweka mikakati madhubuti ya kuendeleza kilimo.
     
Loading...