Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusimug'unye maneno rushwa wizara ya nishati ni mpango wa serikali .

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Japhari Shabani (RIP), Jul 21, 2011.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tumekua tunatumia muda mwingi kujadili swala la jaribio la wizara ya madini na nishati kutoa hongo kwa wabunge kupitishia bajeti ya wizara hiyo.Majina yametajwa Jairo,Ngereja n.k.Hapa kwa kutaja majina ni CHANGA LA MACHO.Haniingii kichwani ya kua mipango hiyo inaweza fanyika bila BARAKA ZA IKULU!.Na hili limekua likifanyika kwa muda mrefu katika wizara nyingi.ushahidi ni mikataba mibovu ambayo imekua ikipitishwa bungeni.TUNAPASHWA TUELEWE kelele za wabunge wa CCM kupitishwa mikataba mbali mbali "ZIMELIPIWA"Haya tusingeyafahamu Kama jaribio lingefanikiwa.Nasababu kuu za kishindikana kwa jaribio Hilo ni "HALI HALISI YA UMEME na mwamko wa wananchi ulioamasishwa na CHADEMA.kwa swala hili MWAJIBIKAJI MKUU NI JK MWENYEWE.Ndiyo maana hata ushugulikiji wa kashifa nzito kama Hii Waziri MKUU ,Spika,Takururu na JK mwenyewe ni kwikwi.MUNGU IBRIKI TANZANIA.
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hii mbona ilishakuwa ni kawaida ni utamaduni. Ndio maana Jairo akachukua kalamu na karatasi kuiandikia rasmi. Serikali na taasisi zake ndivyo wanavyoishi miaka mingi tu. Wewe uliona wapi rushwa inaombwa kwa maandishi mazito kama yale?
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kwamba ni vigumu sana kwa jK kumwajibisha Jairo. Haina tofauti na kabwe alivyofanya mwanza. Wote walikua wanajaribu kuiokoa serikali kwa maana kupita kwa bajeti ni ushindi kwa serikali husika
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hakika ni mpango unaofahamika vema kote huko ndani ya system.
     
  5. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa hakuna atakaye wajibishwa....kwanza haiwezekani mpango mzima kama huu waziri husika na naibu wake wasiujue.......inamaana kama Mawaziri husika wanaujua......inamaana mkuu wao atakuwa haujui kweli?????!!!!! Haiwezekani
     
Loading...