Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusimlaumu Raisi, Tuilaumu Nyinyiem!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Jul 8, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kukesha kumlaumu raisi ni kupoteza muda

    Wa kulaumu ni Nyinyiem. Raisi anatenda kazi kulingana na matakwa ya Nyinyiem, raisi hawezi kwenda kinyume na wenzake. Small Elite group, pillar beneficiary of Tanzania taxes and resources including members of parliament.

    Mfumo mzima wa Nyinyiem ndo mbovu.

    Kama nyinyiem ndo wamepoteza mwelekeo, ndo maana Mwalimu JK Nyerere akaruhusu Vyama vya Upinzani.

    Sasa nyinyiem hawatakubali kuachia madaraka mwaka 2015, Liwalo na liwe.!!!!!

    Desperate Message (liwalo na liwe!!!!)

     
Loading...