Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusiliendeleze hili la Al shabab

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by raffiki, Oct 28, 2011.

  1. r

    raffiki Senior Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu, watanzania wenzangu mie nadhani si busara tena kuliongelea swala hili la Al shabab. Nasema hivyo maana tazari sasa kila kitu kinahusishwa na hawa jamaa. Mfano ni maandamano na mechi ya yanga na simba. Angalizo langu ni kuwa,nionavyo mimi kwa kuhusisha kundi hili na mambo yeti ya kitaifa ni hatari kwa usalama wa nchi yetu. Hii ni kwakua maadui zetu na hata ataifa makubwa yanaweza tumia mwanya huu kuleta wavamizi na kisingizio kuwa na hawa jamaa, ambao hata sie tumeshaanza kukaribisha hoja hiyo.

    Note:al qaida ilianza vivyo hivyo sahivi ndio kimekua chanzo cha kuvuruga amani nchi nyingi hasa za africa.

    ni mawazo tu be careful
     
  2. A

    August JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    ni kweli lakini wanao liendeleza hilo jambo ni "kova" maana sioni mantiki ya sisi kwanza kuwaogopa hao al shabab, pili kuonyesha kwamba sisi tuna uadui nao, tatu kwamba tunaweza au tutasimamisha shughuli zetu kwa sababu yao, hii inaonyesha taifa letu, jeshi letu, polisi wetu ni waoga au hatuwezi kupambana na al shabab, wakati huo huo kamati ya ulinzi wanasema jeshi letu lipo imara, wakati kova anataka tuingie chini ya uvungu wa kitanda, nakumbuka tulivyo kuwa wadogo tunapo tishana mvuka mstahiri huu na wewe vuka hapa utaona, moja akifanikiwa kuvuka mwingine anaanza nipige basi utaona
     
  3. so who

    so who Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatuwezi acha mkuu ni kweli jamaa wapo wanamipango hiyo na j3 ni zaidi ya maafa wanaaza daraja la salenda,magomeni na njia ya tazara tabata kisa wanadata zote za makontena tunayosafirisha madini nje ya nchi watachukua mgao hapahapa na data hizo wamezipata ticks mgomo wa juzi kwani waliupandikiza ili wapige hesabu zao wanajua kila kitu sasa .
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    tuna fantasize 'vita na al shabaab'

    wakati wenyewe al shabaab wala hawajui kuwa tuna ugomvi nao
     
Loading...