Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusikubali mapesa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAKA A TAIFA, May 26, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Najua kwa sasa chama ambacho kinasimamia kuona kwamba watanzania wapata ukweli kuhusu nchi inavyoendeshwa ni chadema.ombi langu hasa kwa makada walio vijana ndani ya chama hicho,fikra zenu ziongeze ujanja ,umakini,uerevu,uvumilivu na uthubutu katika utendaji wenu wa kila siku.maono yangu lazima mafisadi na watu wa vyama visivyokuwa na mapenzi mema na mtu ,watu,chama kinachowaangazia watanzania madudu yanayoendelezwa na watu wasio na maadili kuimarisha umasikini na utajiri kwa ajili yao ,hawatasita kukiangamiza chama.muwe makini sana sana kama mwalimu jk nyerere.msinunuliwe .msipokee hongo watanzania watawapa zawadi kubwa kuliko hongo/mapesa
     
Loading...