Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusikubali kushindwa, ila tukubali matokeo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tuko, Nov 5, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Natoa maoni kama mpenda mabadiliko na mwanachama wa CHADEMA. Matokeo ya uchaguzi yametolewa, lakini katika hali inayoashiria kuwa hatukupata kile tulichostahili kupata.

    Pamoja na hujuma tulizofanyiwa, nawaomba wanaCHADEMA wenzangu, tukubaliane na matokeo haya, lakini tusikubaliane na kushindwa kwetu. Ni dhahiri kuwa hata kwa upande wetu tulikuwa dhaifu katika kujipanga, kuhakikisha tunapata kile tulichostahili.

    Binafsi naamini kweli tumeibiwa, lakini tukumbuke kuwa sehemu nyingi tuliacha milango ya nyumba zetu wazi, kibaka kapita kachukua bila hata mtu kumwona. Tujipange sasa ili next time, milango yetu iwe ya grill kiasi kwamba atakayetaka kutuibia, atafanya kazi kubwa, na uwezekano wa kupiga mayowe akakamatwa utakuwepo...
     
Loading...