Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusikimbiane baada ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Sep 23, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kwanza napenda kufurah kwa kuona jinsi vijana walivyokuwana muamko wa kila sehemu kuataka mabadiliko tumeona mod wametuwekea jukwaa la uchaguzi ombi langu si haba kukawepo na jukwaa la baada ya uchaguzi tuangalie walioshindwa wapi wamekosea na nini kifanyike na si haba kuangalia je waliochukua nchi tutawasaidiaje kwa mapenzi ya watanzania wote na si vinginevy mwisho na penda kutoa wasaa baada ya uchaguzi tuungane kusaidia tanzania yetu uchama udini tuumalize baada ya 31 oct

    kila la kheri kama umejiandikisha
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wachadema watakuwa wa kwanza kuhamia majukwaa mengine kama ze uchungu,n.k!Kwa maana kipondo cha uchaguzi watachokipata hawatakuwa radhi kuvumilia wenzao wakijilia bata kama afanyavyo Chidi beeenzi!
     
  3. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi ninakuelewa au sikuelewi? Naweza kuitumia akili yako kwa niaba ya akili yangu? tafadhali nisaidie ndugu yangu!
     
  4. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    We waache wajipongeze na false hope zao. Uzuri wa hawa jamaa hawakosi nyimbo mpya, baada ya Nov 3 watakuja na kibao cha wizi wa kura.
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    crap
     
  6. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi sisemu wana nafasi ya kushinda kwenye huu uchaguzi????
     
  7. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,741
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Padri, Vaticano, Pengo and other crap
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kama watapiga kura tatu tatu. Si hivyo katu ccm safari hii hapiti
     
  9. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna ID zitapotea humu jamvini, sijui watu wataweka wapi sura zao!
     
  10. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Seriously?? :confused2:
     
  11. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kakalende, mimi nakuhakikishia kuwa kama nitakuwa hai baada ya uchaguzi, nitakuja hapa JF kama kawa. Mafisadi wa ccm mna kiburi na kujiona sana, huwa sijui mnafurahia nini kuona nchi inafilisiwa na familia ya Kikwete.

    Kikwete atakwiba mali lakini hawezi kuzuia watu kuja hapa (hata kama akishinda kwa halali au lazima).
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama tulikuwa wote vile,maana siku tatu tu zilizopita niliwaambia na kuwakumbusha kuwa tupo hapa na tutawauliza viliendeka aje,Na nikawakumbusha vile vile wasibadili Ids tu.
     
  13. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kanda2,

    Hivi hicho kibao cha 'wizi wa kura' hujakisikia?
    Kipo sasa kwenye single yao, nadhani uzinduzi wake ni Novemba 3.

    Watake wasitake Ushindi ni lazima kwa sababu CCM inakubalika na kuaminika
     
  14. m

    mapambano JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa Pdidy, naomba ni sahihishe kidogo hapo kwenye udini. Tuache udini sasa na baada ya uchaguzi. Udini usiwe na nafasi katika jamii yetu. Nashukuru
     
  15. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,529
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pundamilia honestly, ulijisikiaje ulipomwona Kikwete akimnadi Pesambili Mramba huko Rombo, akimnadi Edward Lowassa huko Monduli, akimnadi Andrew Chenge huko Bariadi na alipolazimika kumkumbatia mshtakiwa wa rushwa Mwakalebela mjini Iringa. Ni kweli CCM wameapa kuwa tutake tusitake ushindi ni wao na hata gazeti la serikali nalo limedai hivyo, sasa kitu gani kinakufanya hata wewe uiamini CCM pamoja na hivi vitendo vyake ?
     
  16. m

    mapambano JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ndio siasa..Chadema, CCM, CUF all play politics, mwisho wa siku wanapeana mikono, wanacheka pamoja nk.
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    kibano cha chadema bandugu sipati picha! watapata asilimia 3% ya kura zote!! usifanye mchezo na Chama cha Mapinduzi
     
  18. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mag#,
    Ahsante sana kwa maswali yako mazuri sana ambayo pia ningependa kutumia fursa hii tujifunze jambo muhimu katika utawala wa sheria.

    Ni vema tukakumbuka kuwa MTUHUMIWA hatiwi HATIANI hadi pale vyombo ambavyo vinahusika na jukumu hilo vimesema hivyo. Aidha mtuhumiwa ataendelea kuishi maisha yake ya kawaida bila ya kunyimwa haki zake za msingi za kikatiba.

    Kikwete kama Rais yuko katika mhimili mwingine wa dola na hana mamlaka ya kisheria kufanya kazi ya kuhukumu au kutunga sheria.
    Kwahiyo basi Mramba na Mwakalebela hawajanyang'anywa haki zao za kimsingi za kikatiba. Wanahaki zote sawa kama vile mimi na wewe na wala Rais hapaswi kuziingilia pasipo na sababu za msingi za kufanya hivyo. Masuala ya Mramba na Mwakalebela yataamuliwa na mhimili mwingine wa dola na si Rais.

    Suala la Chenge, Lowassa, nk nadhani halina msingi wowote wa kulijadili hapa. Tunaangalia na kuzingatia utawala wa sheria na utawala bora. Kuna mamlaka zinazofanya kazi ya kushitaki watu baada ya kuwa na ushahidi wa kutosha katika madai kusudiwa. Hata hivyo vyombo hivyo haviwezi ku-conlude kwamba watu au kundi fulani lipelekwe mahakamani just because baadhi ya watu wanataka hivyo, no hatuendi hivyo.
     
  19. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mods hii inastahili ku-sticky please.
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ccm ushindi ni lazima tutashinda tuu ila ukweli nikwamba mheshimiwa kazidiwa saana, kashindwa kutimiza mengi saana na shangaa hata wachungaji wametukimbia jamani, mashehe pia au sababu ya mahakama ya kadhi.
    Ccm oleeeeeee
     
Loading...