Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusije kuwalaumu jirani Kenya kwa haya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by geek, Sep 16, 2009.

  1. g

    geek Member

    #1
    Sep 16, 2009
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu najua huenda hapa si mahali muafaka kuzungumza hili, lakini haya ndiyo mambo yanaturudisha nyuma. Hivi sasa wenzetu Kenya wanajipanga kunufaika na kuwasili kwa fibre optic cable.

    Sisi tumeishia kelele za Miss Tanzania na siasa za mafisadi wasiokamatika. Si vibaya, lakini wenzetu wanafanya yote kwa pamoja na progress inaonekana. Mfano makampuni ya Kenya yamepata mikataba ya call centers kutoka Europe na America.

    Kweli sisi tuishie tu kusoma e-mail? Soma hapa upate kujua yanayotokea.
     
  2. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona sipaoni hapo pa kusoma aisee?
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mdau Bao 3 link hiyo hapo, aisee kweli wa tz tupo mbali hata malengo hatuna
     
Loading...