Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusiime school!!!ushauri please!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SWEET HUSBAND, Sep 5, 2012.

  1. S

    SWEET HUSBAND Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi humu ndani,ok hope nimepokelewa!!jamani mwenzenu nimehamia tabata huko Kinyerezi,sasa nina mtoto wa kuanza shule,ni 3 years,nimeuliza shule nikaambiwa mpeleke tusiime,nikauliza why TUsiime,ni nzuri tu ila walimu wanachapa sana,ila ni nzuri,sasa wamenichanganya,please anaeifahamu vizuri naomba ushauri wenu.Na sifungamani na Tusime tu kama kuna shule nyingine nijuzeni please.
     
  2. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    safi kama wanachapa mpeleke then ni primary au sekondari kama ni secondary google matokeo yake utajua mbona rais uzuri wa shule ni wanafunzi kufaulu na je hapo karibu na shule hakuna wananchi kama wapo wanasemaje
     
  3. S

    SWEET HUSBAND Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nursery ndugu,sekondary nilishafuatilia,sio mazuri saanaa!!na wala sio ya kawaida,kwa sec sio mazuri kwa kweli,sasa sijui kwa primary na nersery!!
     
  4. S

    Senyora Benito Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuciime primary xul z vry gud mpeleke mwanao 2 bt ucmweke bordin haiko poa kvle bt elimu yake iko pouwa sana xo jst take hm there
     
  5. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,225
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    mpeleke genius king hapo segera kona ni kashule kazuri
     
  6. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    shule hii iko wapi nataka nimpeleke mtoto wangu....
     
  7. S

    SWEET HUSBAND Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iko Tabata sehemu inaitwa Sanene/Senene -in general ni tabata segerea huko.
     
  8. S

    SWEET HUSBAND Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok,nitaiulizia,hua naona bango kubwaa!!Uzuri wa Genius ni nini mpenzi as compared to Tusiime?
     
  9. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kama we sio mhaya usijaribu tusiime, maana hadi walinzi pale wametolewa Kagera na karibia lugha yao ya mawasiliano kiofisi itakuwa kihaya. Mi naisha hapa tbt Chama karibia kabisa na hii shule,naijua vizuri, ukitaka mtoto wako apate elimu ya kistaarabu mpeleke Genius King kama ukishindwa kabisa kupata pale kanisani kristu mfalme tbt magengeni.
     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye ukabila umenena!
     
  11. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa primary na nursery ni nzuri,ila wanao wawe maninja kule ni kijeshijeshi
     
  12. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,180
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Genious King ni nzuri,au jaribu Fountain Gate pale Tbt sigara au Christ the King pale magengeni...
     
  13. S

    SWEET HUSBAND Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli kwa uhaya na mi nimeshangaa jana niliwakuta kule kwa academic ninini sijui,wanaongea kihaya wako watatu,kwenda kuangalia mazingira ya darasani nikaona tena walimu wako wawili wamesimama nje ya darasa la baby wanaongea kihaya,na watoto wako darasani,nikajiuliza mhh team nzima ni wahaya eeh,leo naingia humu nakuta hivi,mweeeh!!
     
  14. S

    SWEET HUSBAND Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni kwa ushauri,nilivyoenda jana Tusiime pia sijapenda mazingira ya shule,hakuna hata michezo ya watoto.Nitafuatilia na Genious King pia.
     
  15. K

    Kiny JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa aliyekushauri kikabila anataka kurudisha maendeleo yako nyuma hapa tanzania hakuna shule za kikabila zaidi ya kuona shule za kidini nazo administration inakuwa ni ya kidini mfano wakatoliki na waislamu lakini wanafunzi wanaokuwa admitted pale ni mchanganyiko wa dini zote na hamna segregation na wanafanya vizuri na kama hiyo shule ingekuwa ni ya wahaya tu wangeipeleka Bukoba au Muleba lakni kwa kuwa ni taasisi ya kijamii ndio maana hiko huko jamani great thinker inakuwaje. Mtaka msaada nakushauri umpeleke mwanao hiyo shule kama ni nzuri lakin huyo mtoto usimweke border kwani watoto siku hizi wanafanyiwa umafia na wenzao wakubwa mpeleke borda atakapojitambua vizuri.
     
  16. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mtanisamehe watu wa tusiime, wamiliki na walimu ila ukweli ni.....
    nilikuwa na mtoto wangu anasoma pale nursery nimemuhamisha kisa...? administartion wameshindwa kudhibiti idadi ya watoto darasani, ukienda pale watakupokea na watakwambia lipia ada mtoto wako asome ukifika wanakwambia peleka mtoto wako dara sa fulani hata darasa hujui likwapi unafanya kuulizia ukifika darasani ticha anakwambia siwezi mkumpokea mtoto kwa sababu darasa limejaa nitashindwa kuwacontrol watoto na kucheki hivi darasa lina watoto 40 lol na wakwangu anakuwa wa 41 na wengine nyuma yangu wako 8 heeeh!! ntafanyaje sasa na ada hawarudishi daah!
    akili kumkichwa ada yako isiende bure...
    ikabidi nilonge na mwalimu kiingereza ili akuone wewe ni mzazi wa msomi wa kileo na fweza ipo coz kihaya sikijui na mie siyo mhaya, nikamnong'oneza ticha, mpokee mtoto wangu tutakuwa na mawasiliano mazuri palepale nikadondosha wekundu ticha akamkumbatia my son na nikamwacha hapo ila nilipotoka hapo nilianza kupiga simu kutafuta shule nyingine. Mwaka mzima ikawa ni kumrushia vocha ya simu ticha na kumpelekea vizawadi kama matunda, saa, pochi coz ni mwanamke na ili mtoto afundishwe na aende na wakati coz darasani wako wengi ikabidi ticha aniambie itabidi tumpe mtoto extra classes wakati wenzie wanacheza yeye anakuwa nae bennet kusoma na kweli performance alichange ila money needed for extra classes. Daah i payed the tuition fee cash kwa ticha hii ya kwake sio ya shule yaani baada ya mwaka hawakuniona tena nilimsepesha kid wangu now yuko shule ambayo iko poa wanafunzi wachache na maendeleo mazuri.
    Tusiime ilikuwa shule nzuri imeharibiwa na hao wahaya wenyewe kutodhibiti idadi ya wanafunzi darasani na pamoja na kulipa ada kubwa why ulipe tuition tena? inamaana ada unayolipa ni ya kula lunch na usafiri tuu, kusoma ndo iwe tuition? kwa kweli management yao inatakiwa ijipange upya vinginevyo itakuwa kama ilikuwa kama ilivokuwa st marry's ya mama rwakatare ilikuwa nzuri kipindi inaanza now days imebaki school bus tu!! lol!
    si bora umpeleke mtoto shule hizi za kata then ulipie tuition kuliko ulipe academy na bado upeleke tuition. Kwani tuition kazi yake ni nini? labda mie sielewi ila hii ya Tusiime sio fair hata.
    nawakilisha tuu
    ever remaining,
    Sakapal
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold uko sahihi. Sekondari ya Tusiime sio good performers. Nilitaka kumpeleka mwanangu hapo, lakini baada ya kuangalia matokeo ilibidi nimpeleke sehemu nyingine. Naongelea A level
     
  18. S

    SWEET HUSBAND Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwiii,asante ndugu,ndio maana walikataa kunipeleka kuona watoto darasani nini,niliishia mlangoni,eti mpaka watoke class,mi hata sikupata picha,kumbe wako wengi mno eeh!!Mungu wangu na one parent aliniambia watoto wako wengi ila ukiwa vizuri na class teacher atakuwa anamwangalia kwa karibu tu.Sasa mpenzi Sakapal please niende wapi sasa nisije potea na mimi please!!!
     
  19. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Makubwa. Au kwa sababu mmiliki wake ni yule Waziri mwanamama Mhaya
     
  20. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    heee!! hapo kwenye bold na underline...... mmmh!! utapigwa mingumi usiyoitarajia na kumwagiwa tindikali na mwenye mali ooohooooo!!

    Kwenye italic shule nzuri ziko nyingi tuu mshiko wako tuu, search google utapata hadi picha za shule unayotaka au waweza endelea kuzitembelea ili uzione kwa undani hasa.
    Ila kwenye bold na underline tafadhali....
     
Loading...