Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusiichukie Tanzania bali tuwachukie viongzozi wake:Hebu tafuta hii report uisome

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KiuyaJibu, Aug 29, 2012.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Utafiti uliopelekea kuandaliwa kwa hii report umefanywa katika sekta ya madini tu.Unajua kuna vitu vingine vinafanywa yaani unaweza tamani kuangua kilio kama siyo kudondosha chozi kwa kujisikia uchungu.Nafikiri wengi wa viongozi wetu wanafanya kazi kwa kutegemea nguvu za giza na ndiyo maana kwenye kila kitu hali ni mbaya mpaka unashangaa kuliko?!
     

    Attached Files:

    • RYM.jpg
      RYM.jpg
      File size:
      28.6 KB
      Views:
      36
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa si uiweke tu hapa, hadi kila mtu aitafute??!!!! Halafu tuitafutie wapi sasa?
     
Loading...