Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusidanganyike, zitto kabwe hana nia na uraisi..!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanzaniaist, Jul 24, 2012.

  1. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mlifikiri mheshimiwa Zitto Zuberi Kabwe ana nia na uraisi...,basi hilo ni changa la macho hasa kwa wananchi wa mkoa wa kigoma mnaodanganywa na kuingizwa mjini na mh.Zitto kwamba eti mtatoa Raisi..,Msidanganyike wananchi wa Kigoma..Zitto Kabwe hana nia na Uraisi ila anatekeleza mipango ya CCM kumaliza na kusarambatisha Upinzani nchini...!

    Zitto Kabwe amekuwa MSALITI,JEURI na mwenye TAMAA kwa kuamua kukisaliti chama chake kama jinsi Yuda Iskarioti alivyomsaliti Yesu kristo,

    Baada ya mipango yake na Kafulila kumngo'a Mbatia kukwama ndani ya NCCR..,sasa ameamua kutekeleza zama yake ya URAISI ili kuleta mgawanyiko ndani ya CHADEMA na kati ya wabunge hasa tunayoona sasa hv NASSARI anavyoweweseka....huku pia akitumia vyombo vya habari kama jinsi mafisadi wanavyotumia kujisafisha...!

    Napenda kuwasilisha..!
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Unawasilisha umbea tupu haya kalale basi
     
  3. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa chadema tu?haya yamefika mwisho upotezaji wa mda tu
     
  4. k

    kijiwehikihiki Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Zitto hafai kuwa rais kupitia cdm kwa kuwa ............ Naona kama kuna dalili za ukweli.
     
  5. f

    fergusonema Senior Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napenda kudedicate wimbo wa chuki binafsi by Twanga Pepeta ukufikie huko uliko
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du ndio swaumu imeanza kupanda asubuhi yote hii?
     
  7. O

    Okinawa Senior Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Zitto anatumiwa sana na ccm kuisambaratisha CDM.
    Nadhani8 mnakumbuka wakati wa uchaguzi mkuu 2010 alivyokuwa anashirikiana na akina Zoka kuchakachua kura za Urais wa CDM.

    Huyu mara nyingi sana anatumiwa na ccm. Tunaomba viongozi wakuu wa CDM kuwa makini sana na Zitto.

    Ndiyo maana wakati ule wabunge wenzio walimpiga chini kwa sababu ya kujipendekeza sana kwa ccm na hasa kwa jk.
     
  8. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WAKATI ULE UPI????? Be specific and clarity
     
  9. O

    Okinawa Senior Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wabunge wote alikubaliana kutoka nje ya Bunge wakati jk atakapoanza kuhutubia.

    Lakini Zitto hakukubaliana nao akaanza kwenda kwenye vyombo vya habari na kuanza kujikosha kwa jk wakati ule ulikuwa uwamuzi wa pamoja. Hii ilisababisha wabunge wezio wamtoe kwenye nafasi ya Kaimu Mkuu wa Kambi rasmi ya Upinzani bungeni.

    Baadaye Viongozi wakuu wa CDM ndio walikuja kumrudisha.

    Zitoo ni mwanasiasa mzuri LAKINI AACHE KUTUMIWA NA CCM NA jk
     
Loading...