Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusidanganyane kuhusu hadhi na nafasi ya kiswahili katiak dunia ya utandawazi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Seif al Islam, Apr 26, 2012.

  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Wanasiasa na wanaojiita wanazuoni wa kiswahili msitudanganye hata kidogo juu ya hadhi ya kiswahili.kiswahili ni lugha ndigi sana na ambayo kwa namna yoyote ile huwezi kuilinganisha na kiingereza.mimi ni mwanafunzi wa udsm nikipita kwenye udara ya kiswahili ambayo ni kiini cha taaluma ya kiswahili kwa wenyeji na wageni bango lao wameliandik kwa kiingereza kisha wakalitafsiri kwa kiswahili.institute of kiswahili studies kisha taasisi ya taaluma za kiswahili.
    Nionavyo;hata wataalamu wa kiswahili wamemezw kwa kujua au bila kujua na lugha ya kiingereza,hawakiamini kiswahili wala kukithamini zaidi tuu naona wanakitumia kutatfuta makate wao na si vinginevyo.tujifunze kiingereza na kuacha kujidanganya tutabaki nyuma.naomba kuwasilisha.
     
Loading...