Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusichangie Mafao ya wafanyakazi mpaka suruhu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CDM, Jul 29, 2012.

  1. C

    CDM Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Maadam SSRA wamesema wasitisha kwa miezi sita kushughulika na Mafao mpaka muongozo. nawaomba waajiri wote wasipeleke NSSF, PPF na kwingineko mpaka baada ya muongozo huo yaaani miezi sita. Haina maana usitishe huku hiyo ni mbaya kuliko DECI
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tumeshindwa kuchangia thread yako kwa vile hujaeleweka. SURUHU?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Naunga Mkono Hoja kwa 100%,plz waajiri msipeleke hela kwenye mifuko mpaka hao waje ni miongozo inayoeleweka,kama mbwaimbwai.
     
Loading...