Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusibaki kuraumu we ukipewa nchi utafanya nini..?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inno laka, Sep 28, 2012.

  1. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,453
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Mimi binafsi kama nitapewa nch hii cha kwanza nitaongeza mishahara kwa askar polisi kwa sabbu wanafanya kaz ngumu na pia kaz zao ni riski...,alaf pia nitaboresha miundo mbinu na nitahakikisha watu wote wanakuwa sawa..,.,mwalm na pia nitamfikiria maana maisha yao yanatisha.,.
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mimi nafungua akaunti zangu na wanangu Uswisi. Mtajibeba wenyewe.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu utakuwa ulisoma Yusuph Makamba Sec School tu. Haya maelzo yako yamekaa ki shule ya kata kabisaaaaa!
     
  4. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,453
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    unajua kwa tanzania elimu ipo kwenye chet tu hata kama ni shule ya kata
     
  5. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Utafikiri ulikuwa akilini mwangu. Kaanza na kukikosea heshima kiswahili (KURAUMU) na kuendelea na pumba zake. Sidhani kama amemaliza kidato cha 4 tayari, hii ni performance ya form 2
     
  6. G

    Ginner JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hahaha tusiendelee kuRaumu
     
  7. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unajivunia utumbo kwa kuwa una karatasi limeandikwa UMEHITIMU?

    Kwa hali hii nakuunga mkono kuwa 'walm maisha yao yanatisha'
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Always far looks green!
     
  9. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,453
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    au tubadilishe lugha..!
     
  10. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Kimekushinda kiswahili kinachoongelewa huko pugu unakoishi utaweza kihispaniola.

    Lugha haibadili hadhi ya ubongo wako.
     
  11. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wewe zuzu mtu hawezi kupewa nchi, bali atagombea kuomba uongozi atachaguliwa, wakati huo ametoa ilani yake inayoonyesha kuwa akipewa ridhaa ya kutawala atafawafanyia nini Watz. Huwezi kupewa nchi hovyo hovyo tu from no where.
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kichwa cha habari kinabeba dhana nzima
    ukishakosea kuandika lugha sanifu hata mada inakosa uhalisia.
    kuraumu ndio lugha ya wapi?
    sidhani kama unaweza kuwalaumu waliosema umesoma shule ya kata.
     
  13. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Nitaufyeka msitu wa mabwepande,
     
  14. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu usijaribu kufanya hilo, manake ndo watu watajua u.p.u.m.b.a.vu wako
     
  15. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    we kabila gani mjomba,KURAUMU??,ukikosea hata spelling tu sisi tunajua tu wewe si great thinker na hatuchangii thread yako,tukuweke wapi,chagua mwenyewe!!!,au omba msamaha na edit post yako tukusamehe
     
  16. themagainst

    themagainst Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nitakuwa nacheka tu na kutabasamu
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli:tea::tea:
     
  18. Juniour K

    Juniour K Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo r r r,mzee zinanitisha,hauna mapanga hapo.
     
  19. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    Ingawa itakuwa ni vigumu lkn ntajitahidi nivunje rekodi ya jk kusafiri
     
  20. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Nitawafukuza kaz police wt walioua wa2 arusha na iringa na wanaolinda 'wakubwa' na kuonea wananch.
     
Loading...