Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Tushee' VITUKO vya JUMA hili..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 13, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa juma umefika. Juma hili,rafiki yangu mmoja,Mwalimu wa Mzumbe Sekondari,alitumia sh. 7000 kwenda kwa Mkurugenzi wa Elimu Mkoa wa Morogoro kudai sh. 3000 aliyokatwa kilazima kuchangia mbio za Mwenge. Wewe je?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli wiki hii balaa tupu hii huyo mwalim imenishangaza...
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Juma hili Jeshi la Polisi limejipeleleza lenyewe na kujiachia huru kiushahidi. Ni kuhusu Dr. Ulimboka...
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kituko changu Kova na vijicho vyake.
     
  5. K

    Kenyi New Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikubwa zaid mjengon totoro!
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Suala la huyo ticha si sh 3000 ila nikuonyesha hapendi kutozwa mambo ya ujinga much less mwenge. Ni alitaka kupeleka meseji.
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Mkuu Remmy. Hata yeye alisema vivyo hivyo...
     
  8. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahha hii ni koboko kha!
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mwanangu nauli ya Mzumbe-Mjini imeshafika 3500?
     
  10. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Mzumbe inasimamiwa na Wilaya ya Mvomero...
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ooh, makao makubwa yako wapi sasa, Mongwe?
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Juma hili kichaa kapewa profile ya maana na majina mengi kisha kabambikiwa kesi ya Ulimboka
     
Loading...