Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tushamng'oa Blandina, sasa zamu ya Mary Nagu & Stephen Wassira

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by autopilot, Feb 9, 2012.

  1. a

    autopilot Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF tushamngoa Blandina sasa inabidi tuhamishe majeshi kwa Mary Nagu na yule babu cha uzingizi

    Na wala msipate taabu kutaka kuleta hoja za kisomi nyie leteni madudu yao tuyaanike kisha tuhamie kwa wengine

    Naamini kwa hili itakuwa JF itarudi kwenye misingi ya ke ya asili...kutetea maslahi ya waTanzania

    Muda wa kubishana na kupiga domo ushakwisha
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mbona wasira na hasira zake za enzi keshaisha
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    pinda kakiri wazi kwamba kuna tuhuma zipo mtandaoni,ameshindwa kusema kapitia jf. The way alivyoziorodhesha nikagundua kuwa pinda ni mpitiaji mzuri sana wa jf. Bravo jf,endeleeni kuwafichua hawa wavunia tumbo wa nchi hii
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,216
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Bado Jakaya Mrisho Kikwete.
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    na magamba yote wao wakishindwa kuvuana sisi tunayaweza kwani siri zao zote tunaziweka hadharani. Tunashukuru sana kwa Wabunge waadilifu mnopitia Web hii ya JF kila mara na kuchukua mawazo yetu.

    Pia tunamshukuru mama Lwakatare naye kwa kuwa mmoja wa wabunge wanaofungua JF, kwani tunajua mawazo yetu yanafika sehemu yake.

    MWIBA UTAWACHOMA TU, HATA MKIJIFICHA!!!!!!!!!!!!

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  6. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Fitina zenu zitashindwa
    mpaka mlegee kwa jina la yesu mnazareti!!!!99
     
  7. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hatung'oi watu watu wanaongea hoja humu, na si JF iliyomng'oa blandina kwa taarifa yako ni they way situation ilivyokuwa imekaa tu.
    msijisifu kama vile mmeplay role kuwaaa kumbe hapa ni information centre tu.
     
  8. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimefurahishwa haswa kwa kitendo cha huyo maza kudimuliwa pale! siku yangu imekwisha vizurii.
    hongera PM kwa maamuzi haya magumu.
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Ngereja mshamshidwa?
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,798
    Likes Received: 924
    Trophy Points: 280





    Hahaaaa naona looooooosers mnajifariji. Mkate wenu wa kila siku umesitishwa nn?
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    huyu ni vigumu -- tumwache mwache amalizie muda wake, si tudeal na hawa hawa wanaomsaidia kazi.
     
  12. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    kwa ninavyomjua wasira labda foko lifti ndio aachie ngazi
     
  13. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa nini Mary Nagu? Amefanya nini huyu mama?

    Pitia PS wote. Naamini Jairo na Blandina ni cha mtoto!
     
  14. A

    AzimiolaArusha Senior Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    hata mimi nakubali, huu mtandao kiboko aiseee!!!!! ni zaidi ya wabunge wote wa CCM waliopo bungeni!!!!! hata Chadema nao kiboko, serikali ya braza jei kei itaendelea kucheza ngoma ya CDM mpaka mwaka 2015 then itakabidhi usukani kwa CDM!!!!!!!!
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Habari kama hizi huwa zinanikosha sana,nasubiri watakaofuta nyayo za huyo Fisadi Bibi.
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Umeng'oa vipi wakati atapelekwa ubalozi wa Australia kula bata?
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mzee wa mahusiano a.k.a nyara ya serikali si anajipigia dozi tu wajameni.... mwacheni bwana
     
  18. W

    We know next JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naunga Mkono Hoja!!
     
  19. King2

    King2 JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bila kusahau Shukuru kawambwa.
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wewe unataka kuleta udini sasa
     
Loading...