Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusemezane kina dada ni kweli haya............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dorcas1234, Mar 22, 2012.

  1. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna watu niliwasikia wakisema eti wanaume mabonge tena wenye matunbo kabambe huwa wadhaifu kunako sita kwa sita? na wakimaliza round moja wanahema kama kuku hawawezi kurudia?

    nijuzeni mwenzenu.
     
  2. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    jaribu uone cha moto!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    uhondo wa ngoma....ingia ucheze.....
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jaribu utapata jibu la uhakika.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sijui bwana
    na wewe uangalie vitu vya kubeba basi loh
    si vitu vyote vinafaa kwa matumizi ya binadamu utakuja kufa wewe
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sie wanene halafu wafupi kama funguo za starlet mbona tutapa shida aisee...
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ukweli mtupu, wavivu sana.
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    ndio ni kweli ulivyosema maana mie ni mnene na hayo yooote ulosema huwa nayafanya....ila umesahau tuu kuwa hicho kimoja nachopiga ni sawa na vile vitatu wanavyopiga wembamba kwa jinsi mziki ulivyokuwa mnene...mpelampela mwanzo mwisho nikishuka kifuani naongoza kwa kukuchosha kwa mikikimikiki huna tena hamu...kama nimekulia tambuu miksa mirungi/miraa
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si ndo hata mimi nashangaa wanapiga kelele.

    Si wanene wote wana maradhi ya sukari na cholesterol, afu kufanya sex si ujanja tu sio lazima uwe una fanya sex kama unakimbia mambio kama uko baharini....mpeleke demu taratibu wacha aone dunia inavyo kuwa tamu kwa mwendo wa taratibu :violin:
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwa muondoko huu utakuwa tu mademu wanakukimbia, lazima iwe haste haste with break in between thats can make it all night long.

    Anza kupiga tizi
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhhhhh
    Ushauri wa bure

    Ni tabu tupu halafu kama we ni kimbau mbau bora ufanye position ambazo utakuwa
    On top ..
    cow girl, octopus, lap limbo, hot set, Niagara falls etc u
    sijaribu kitu
    Kama missionary, cosma cat, The dragon etc...
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Ameuliza if any one has experience and not on how to test his/her hypothesis!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!! Hapo umesahau Concealed door, The Caress of the bud, Seesaw na Driving the nail home
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani mchuzi ukitaka kujua kama una chumvi au lah unapaswa kufanya nini? Nafikiri jibu ni kuonja ndio maana akaambiwa uhondo wa ngoma...aingie acheze..ili ajue
     
  15. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona umeaniacha na hizo style funguka zaid mkuu
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Who taught you all these things?
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh lol
    Usiseme zote bana thread isizamishwe
    Kule ambapo tickets bei gali kuingia .. lol

    Ila anaweza kujaribu magic mountain, leg lock na The Linguini ..
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahah......kama pepe kalle!!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Lazima utakua bonge tu wewe!
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Itabidi niwafungulie thread kule geti kali lol
     
Loading...