Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusemeje hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kande kavu, Jan 26, 2012.

  1. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waungwana maajabu ya watanzania /Viongozi wetu yanaendelea.

    Jioni hii wakati natoka kizigoni, mbele yangu kulikuwa na Prado jeupe lenye kibao kilichoandikwa W UL pale sehemu ya namba yagari. Nikawa nashangaa huyu kaacha wapi V 8 lake. Punde nikapata wasaa wakuwa ubavu kwa ubavu na gari hilo. Hamadi! mbele kulikuwa na dereva tu na viti vya nyuma Chinese/Japanese wawili wameketi raha mustarehe.

    Je hii ni sawa kwa hizo namba za magari ya wanene wetu kutumika hata kama wao hawayatumii magari haya? Nini maana yake? Na kwa kuwa wanene wengi wa kada hiyo na manaibu wao wanatumia V 8, hiyo pleti ilifikaje kwenye Prado kama si kimkakati? Na kama ni kimkakati, nani anafaidika hapo? Aaah kweli watanzania tu wakarimu!
     
Loading...