Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusali....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magehema, Oct 15, 2009.

  1. M

    Magehema JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Eee Mungu baba wa rehema, asante kwa kuwa wewe ni mwema. Mungu/Allah/Yehova/Jah tumekuja kwako kukuomba yafuatayo.


    Mola tunakuomba UWALAANI wale wote wanaojifanya kumuenzi Baba wa Taifa, huku wakijua fika ni longolongo tu, ndio hao hao walilivunja Azimio la Arusha, ndio hao hao wamechanganya siasa na biashara, ndio hao hao wamejimilikisha ranchi zilizoanzishwa na baba wa taifa, ndio hao hao wameleta ubaguzi katika elimu, leo tuna shule za Kanumba aka Msondo na FM Academia, Ee Mungu walaani!

    Allah tunakuomba UWALAANI wale wote wanaoapa kwa kutumia kitabu chako kitakatifu (Biblia/Quran) kudai kwamba watailinda na kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wakati huo huo baada ya kiapo wanafanya kinyume na kiapo! Ndio hao wanawalinda wavunja sheria kwa madai “eti suala la Deepgreen, Meremeta ni masuala nyeti ya kiusalama ambayo hayafai kujadiliwa na Bunge, eti wanapata tabu na nyaraka mbali mbali za kutoa miongozo kuelekea uchanguzi, eti kwa kisingizio nchi yetu ni Secular State, wanasahau kwamba demokrasia sio Secular!

    Yehova tunaomba washindwe na walegee, eti wanaogopa hata tangazo la Sidanganyiki wamefikia mahali wanalipiga marufuku, eti hawataki wananchi wapewe elimu ya uraia, taasisi nyingi zimenyimwa vibali vya kuendesha civic education mikoani bila sababu za msingi, eee Yehova tunaomba washindwe na walegee na watoe hivyo vibali!

    Mungu tunakuomba upumbaze akili zao hasa wale ambao wana nia chafu ya kutaka kununua/kuhonga vyombo vya habari au waandishi ambao ni critical, watie uzuzu ili washindwe kufanya hivyo, tazama Mungu kwa takribani muongo mmoja tumepoteza waandishi ambao walikuwa very critical pamoja na vyombo vya habari. Ee Mungu watie uzuzu!

    Mola tunakuomba uwatie UBUBU wale wanaojifanya nao wanapinga ufisadi huku moyoni wanabariki na kuwalinda mafisadi. Ni hao hao walikuja juu na kuikandia LIST OF SHAME iliyotajwa na Dr. Slaa pale Mwembeyanga, ndio hao hao walitishia eti kufungua mashtaka kwamba wamekashfiwa, ndio hao hao waliwaandalia wanaotuhumiwa kwa ufisadi mapokezi ya kishujaa katika majimbo yao, twakuomba MUNGU uwatie UBUBU pindi watakapojaribu kuzungumzia ufisadi kinafiki.
    Endeleza sala hii….
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ni katika jina la Yesu tumeomba na kushukuru, Amina!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Baba yetu uliye mbinguni........................
     
  4. October

    October JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wee PakaJini or Sorry I mean Pakajimmy Hakuna sala ya kuombea watu mabaya kupitia jina la Yesu.
     
  5. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kumuomba mungu ni feel good therapy tu, you have to take care of your own business. Mungu mwenyewe hajawahi kuwepo hayupo na wala hatakuwapo.
     
  6. October

    October JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bluray umeshaanza kutokota kama kawaida yako
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Hivi huyo Mungu ambaye hayupo, ni kivipi amekuwa Mungu mwenyewe?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nitakuwa nikisali hii sala kila siku, Nimekumbuka wale jamaa waliosema watamshitaki Dr Slaa wako wapi?
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimewakumbuka. Nasikia walikwenda mahakamani wakakuta mlango umefungwa. Pia namkumbuka Rostum na kesi yake aliyoanzisha/aliyotaka kuanzisha dhidi ya Mengi. Naye aliishia njiani.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,992
    Likes Received: 9,634
    Trophy Points: 280
    Mkuu bado wanaandaa mashtaka labda watafungua kesi 2015!
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nina chuki sana na mfumo tulionao Tanzania, usanii hata kwenye mambo ya Msingi, JK ni mzigo na wasaidizi wake ni kashata! issue ndogo hawezi amua ni kucheka tu na sasa anaumwa hali itakuwa mbaya zaidi!
     
  12. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hizi zinaitwa argumentum ad hominem.

    Nimetokota wapi? Kivipi? Una ushahidi gani unaoweza kusimama dhidi ya uchambuzi mkali kwamba nimetokota?

    Kati yangu niliyetoa msimamo unaoteteeka kutokana na observance ya phenomena na weye uliyerukia argumentum ad hominem nani anatokota sasa?

    Sala zingekuwa zinafanya kazi Nyerere asingekufa, na wala nchi yetu isingekuwa na ukame.
     
  13. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    By then ushahidi umepotea na mashahidi wamekufa!
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    That is the point. Kwani Zombe aliponaje?
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nani kakuuliza?
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mweh !!!
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kila mtu na imani yake lakini unanitatiza na maneno yako
    hii inaonyesha husali kabisa ..

    Sijui ndo kizazi chenye imani haba hiki?
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tatizo lako hujawahi kukutana naye wala kumuona,hivyo waachie waliokutana nae na Mungu wao.
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maombi ya kuwalaani wengine au kuwaombea mabaya wale waliokukosea(maadui) imepitwa na wakati.
    Kama kuna watu wanaotakiwa kuombewa kupita wengine basi ni viongozi.Kuwalaani haitasaidia bali waombewe wapewe hekima ya kuongoza kama akina King David na king Suleiman.
     
  20. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sometimes it better keep quite, dont you think so?
     
Loading...