Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tusaidiwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mapengo junior, Jun 30, 2011.

  1. mapengo junior

    mapengo junior JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Tsd temeke wanasumbua,hawataki kutoa barua za uthibitisho wa ajira kwa baadhi ya walimu sasa ni miezi saba..walimu wamejaza fomu za ajira tayari kila wakienda kufatilia hizo barua za ajira wanaambiwa kesho kesho.hivyo wanafanya kazi bila barua za ajira je ni haki???mwenye uwezo wa kusaidia hili tunaomba msaada na wahusika wizara ya utumishi nendeni Tsd temeke mkaone madudu..ahsante..
     
  2. mapengo junior

    mapengo junior JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    yeyote anaeweza kusaidia ktk hili
     
Loading...