Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusaidiane! Yana ukweli ndani yake?????????

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by JUDITH MGASSE, Jun 13, 2012.

  1. J

    JUDITH MGASSE Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau! Morning!

    jamani hebu tusaidiane! hivi ni kweli kuwa kazi huwa zinatangazwa lkn hiyo Organisation tayari inakuwa na mtu! yaani wanatangaza ili tu kutimiza sera ya recruitment lakini mtu wa ku cover hiyo nafasi anauwepo! kama ni kweli huu ni ukatili wa aina yake! unajua ku apply kazi inachukua muda mrefu na akili nyingi! mfano mimi natafuta kazi sana na naona nina vigezo lakini siitwi kwa interview! nakata tamaa hasa nikisikia maneno kama hayo! hasa ukizingatia natumia muda mwingi takribanni masaa 8 kila siku ku apply kazi! nisaidieni nisikate tamaa!:angry:

    Lkn pia, jamani hii serikali iko wapi kuhusu swala la experience! inakuwaje kila kazi experience miaka 3 na kuendelea! nisaidieni watu wa haki za binadamu na watu wa utumishi! kazi zinatangazwa sana unakuta exp 3 yrs sheria zinasemaje jamani!na kama ni kinyume watu wa utumishi na haki za binadamu wanazionaga hizo kazi ktk magazeti? nisijekuwa nalaumu vitu ambavyo vinakubalika kisheria!:confused2:
     
  2. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,861
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Pole, naona umekata tamaa, mwamini Mungu jitahidi utapata kazi, kazi Yako Ipo tu.
     
  3. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ukiona huitwi ujue kuna wenye sifa zaidi yako!
    Nakushauri jaribu kuomba orgnstn ambz qualfctn zako zitaonekana zipo juu!
    Suala la exprnce kiukwel linawakwaza wengi sana,limekaa kirushwarushwa mno!
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mimi nakushauri usikate tamaa ku-apply hata kama experience miaka inatakiwa kumi na wewe huna Sometimes anakosekana mwenye experience unaitwa wewe.
    Hilo swala la kujuana usiliweke kichwani coz kuna jamaa yangu mmoja aliapply sehemu wanapojuana sana lakini mwisho wa siku anapiga kazi mpaka leo.
    BE POSITIVE NA UTAFANIKIWA BIDADA.
     
  5. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    mkuu unacopy post ndeeeeefu,unatupa tabu tunaotumia simu kuscrol
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Sorry mkuu Lidaku nimejifunza kutokopy post ndefu. We learn through mistakes.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. J

    JUDITH MGASSE Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni kwa kunitia Moyo! lkn huu uzi unatamani umpate mkunaji! natamini kujua! haya mambo yapo?????????? na km yapo nini suluhusho! tujadili jamani wana JF
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    sio kweli kama ni kweli ni % 10 na epuka maneno ya watu wanapenda sana kukatisha tamaa..wewe apply kazi yoyote unayoiona na pia andika cv ako vizuri tafuta hata washauri waione cv yako
     
  9. J

    JUDITH MGASSE Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saint Ivuga naoma mail yako wewe uwe wa kwanza kunishauri nikutumie Cv yangu! mine is jmgasse@gmail.com! thanx
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    i mean inayoendana na qualifications zako
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    mimi kila siku nina theory moja kuwa kama ipo ipo tu hakuna cha experience wala kubebana na hii imenisaidia sana
    nimekua nikapply kazi yoyote ambayo ninadhani naiweza cha ajabu nimekua naitwa kwenye interview nyingi sana ..suala la experience mara nyingi huwa ni kufuata protocal tuu lakini in real sense kazi nyingi haziitaji experience kiivyo
     
  13. King2

    King2 JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wewe vigezo unavyo? Na uandikaji wako Kama bata anaye hara.
     
  14. King2

    King2 JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ndio maana Serikali imefuta suala la Experience kwenye uombaji kwenye sekta zake.
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    yes ni kweli na ninadhani itasaidia japo sio kihiiiivyo
     
  16. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nenda TRA kama we sio MCHAGA uone kama utapata kazi.
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu naona wadau wameamua kukufariji tu, hata uwe na qualification usipomjua mtu ni kazi bure.
     
  18. KML

    KML JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mambo ya kujuana yapo kataeni kubalini na mifano ni mingi watu tunayo, ni sawa mpeni moyo lakini vitu vipo sana ivo
     
  19. Quirine

    Quirine Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii
     
  20. Quirine

    Quirine Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hili huna ukweli wowote ule, umekosa sera jaribu fikra nyingine ndugu
     
Loading...