Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusaidiane katika kusaka maisha bora Tafakari kati ya mbwa na wanadamu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, May 18, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3]Hayawani walioahidiwa maisha bora kwa wote[/h]


    [​IMG]
    Leo sina la kusema kuhusiana na ukondoo na umbwa. Nitasema nini iwapo nimeshasema mengi na hakuna anayenielewa na kama ananielewa anaishia kuugulia moyoni. Hao mbwa wanakufundisha nini? Je zamu ya hao mbwa kupata wanachokihitaji na kukitaka itafika lini wakati jamaa ndiyo anamaliza kutafuna minofu? Ila kumbuka. Mbwa ni hayawani tofauti na binadamu. Kila la heri katika kutafakari.
     
Loading...