Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusaidiane ili kuiokoa serikali dahifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Think, Aug 22, 2012.

  1. Think

    Think Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huduma zetu na wawekezaji zinaendana na ubora na thamani tunayopewa ktk miradi ya maendeleo au kujuana kwingi halafu kazi haziendi?

    tusaidiane ili kuiokoa serikali dahifu kwa maoni iwe kwa wazawa au wageni,

    KAMA UNAONA WAWEKEZAJI KUTOKA NJE NI BORA ZAIDI YETU ni heri kuwajulisha akina magufuli wajue au kama wazawa ni bora kuliko wageni basi hakuna haja ya kuwaleta WAGENI ktk miradi ya maendeleo.

    JE UDHAIFU WA SERIKALI UPI......?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Tusaidiane kivipi?
     
  3. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vigogo wa Tanzania wameiba hela wakazificha ulaya ili wafaidi wazungu. Mitaji hatuna ndio mana tunaita wawekezaji wageni waje kuwekeza wakati Watanzania wenye hela (japo za wizi ndio mana wanazificha huko ulaya) wameshindwa kuwekeza hapa kwetu. Nchi hii kuna watu hawana huruma aisee, naona wanataka tufe kwa umasikini kabisa ndio watafurahi
     
  4. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Tatizo viongozi wetu wa kisiasa wanaabudu mno wawekezaji toka nje na kuona wazawa hawana maana.
     
Loading...