Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusaidiane ili kuiokoa serikali dahifu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Think, Aug 22, 2012.

  1. Think

    Think Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huduma zetu na wawekezaji zinaendana na ubora na thamani tunayopewa ktk miradi ya maendeleo au kujuana kwingi halafu kazi haziendi?

    tusaidiane ili kuiokoa serikali dahifu kwa maoni iwe kwa wazawa au wageni,

    KAMA UNAONA WAWEKEZAJI KUTOKA NJE NI BORA ZAIDI YETU ni heri kuwajulisha akina magufuli wajue au kama wazawa ni bora kuliko wageni basi hakuna haja ya kuwaleta WAGENI ktk miradi ya maendeleo.

    JE UDHAIFU WA SERIKALI UPI......?
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,366
    Trophy Points: 280
    Dah...umechanganya madesa kichizi lakini kidogo nilichoelewa ni kwamba sisi wazawa hatuna mitaji ya kutosha kwenye uwekezaji mkubwa hata tunapoweza hatukati 10% kama wa nje
     
Loading...