Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusaidiane hapa....

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Kibunango, Dec 25, 2010.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Ni sahihi kusema hivyo?
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ni sahihi kwa kiswahili cha wakenya, wazaire, warundi, na wazungu.
    Si sahihi kwa kiswahili chetu.
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tujenge uchumi wetu
     
  4. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Inategemea wanafocus nini, kama huo Uchumi Unahusu NCHI basi wako sahihi kwa maana ya Nchi ni yetu, na kama Uchumi ulioandikwa hapo unawahusu Watu basi sio sahihi kwani huwezi kusema Uchumi ni yetu. (vilevile kinyume chake pia)
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    uchumi ni supermarket....nadhani wanamaanisha wajenge supermarket yao
     
  6. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Nilitaka kuchangia lakini wewe ndio umenichanganya kabisaaa!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    na nini tena mpenzi....karibu basi maji ya zabibu
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    mh!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    vipi...Nilham amelala tuzungumze?
     
  10. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Ahsante mpenzi, maana yake nimekuwa na kiu kali kwa siku kadhaa sasa!
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Baada ya hizi salaamu na Merry X-Mass tutaendele kuchangia Uchumi Yetu au ndo tushamaliza??? !!!!!!!
     
  12. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha! Tutaendelea, hapo tunapumzika kidogo na kikombe cha kahawa manaake uchambuzi huu wa Uchumi Yetu ni mgumu kidogo:)
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ushindwe na ulegee...naipenda ndoa yangu bado!l.o.l
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    subiri wewe uchumi baadae....mpenzi Rungu....utapenda maji ya mzabibu myeupe au myekundu
     
  15. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Ningependa nianze na myeupe kwanza halafu nimalizie na myekundu. Kiu yangu kali ati!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    sishindwi wala silegei....nshaambiwa siri ya mtungi aijuae kata.....he he.,...we twen'zetu bana
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    inawezekana ikawa hayupo kweli hapa eeh...sasa inakuwaje? tukutane dar west au?
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    yote yanshakuwa yako...jisikie umefika
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    maashallah mtoto weye...yelekea wajua cheza kibao kata weye!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    imeshakuwa kiwingu hapo.....njoo hapa samaki samaki tuanzie safari hapo....ili wanga wajifehemu
     
Loading...