Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusahau yaliyopita

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bukyanagandi, Nov 8, 2010.

  1. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,449
    Likes Received: 2,324
    Trophy Points: 280
    Jamani tuachane na mambo ya kulumbana, cha muhimu hapa ni tume huru na katiba mpya, basi.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ikiwa tu kura zitarudiwa kuhesabiwa na Dr. Slaa kutangazwa mshindi.
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kwanza toka 2009 ulikuwa wapi? Pili tupe mchakato na uwezekano wa kubadilisha katiba hasa ibara ya 41 (7) na namna ya kupata tume huru ya uchaguzi chini ya Rais JK na spika Andy Chenge na AG Jaji Werema (wakala wa CCM)!
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    aaaaargh....nimechoka sasa!!??
     
  5. A

    A Lady Senior Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusahau ili iweje! Kusahau ndo ugonjwa wa Tanzania na chanzo cha umaskini. Hamna kusahau, ni kulumbana mpaka kieleweke. Una maana tushau walivyoiba. Ujinga huu!
     
Loading...