Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusabuni ka guest kiwe kikubwa jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Mmmhhhh najua yawezekana ni siku nyingi sijaenda lakini hope kwa wale wa current members wanaweza shauri hili ...kuna visabuni vidogo vidoo hasa lodge za sinza sijui wanabana ama lah

    kwa kweli kwa pesa wanayotoa watu si vyema wakawaachia sabuni kubwa ama hataikiwezekana wawanunulie za alovera original...kama kuna mwenye lodge namkaribisha forever member.....

    Leo hii nikaona si mbaya kama uko jamvini ama una ndugu ana guest ama lodge mkumbushe aweke sabuni kubwa za kawaida sio wanachukua sabuni wanakata vipande vya rum kumi walahi kama unajipanguse yaani jiiiiiiiipanguse shwa shwa...nafikiri inawezekana wanahisi watu wanaondoka nazo lakini imefika wakati mjue si wote na wengi wanakuja uko kwa sababau ya wizi na si just kustarehe starehe wanazipata kwa wake zao

    tunashukuru kama mtajirekebisha kwa hili
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mimi sina shida na ukubwa...the odour, big problem...
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    teehhh tehhhh yaani kuna harufu nyingine utasema shetan kasingiziwa kumbe basi tu
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    What odor roy?
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    me nadhani hizo sabuni ndogo zimetengenezwa maalum kwa ajili hiyo ziwekwe matotelini na kwenye hizo nyumba za wageni, kwani wanadhingatia afya ya mtumiaji,
    1. Unaingia hotelini ama gesti hausi unakuta sabuni imelowa majimaji utaweza kuitumia??
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Topic za leo iko kazi Jtano:smile:
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    SAMSONMFALILA leo.......... mh
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ya tule tusabuni JS....smells a mile away.
    Naomba nirudie tena, hiyo avatar....
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Imefanyaje avatar yangu Roya?hujaipenda nirudishe ya mkia mmh???????
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    kulikuwa na mkia na hii haina?
     
  11. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Point!
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hahaa...
    Infact sipendi mikia....halafu sijui leo umeipeleka wapi ile avatar infanyayo kuingia jf saa 12 asubuhi...kabla ya chochote..:tongue:
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kadooogo afu wanakakata nuthu... mweh!!!!:bored:
     
  14. JS

    JS JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ongea na mimi vizuri nitairudisha Roya twende PM basi.....................
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Hata mimi aisee mpaka imenilazimu niwe na kwenda na ya kwangu ambayo inafanana na ya home!:love:
     
  16. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi huwa naenda na Mbuni yangu.
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hii ndo mambo ya kuongolea...achana na ishuz za harafu ya sabuni, who cares?:A S 100:
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbuni is exellent! :A S thumbs_up:
     
  19. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ni kweli vile visabuni vina harufu kali sana na ukisikia mkeo karudi ananukia kile kisabuni lazima pachimbike

    kuhusu udogo nadhani wamefanya vile kwa kuwa zile ni sabuni for single use hazitakiwi kuwa kubwa
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaaz kweli kweli.
    Najua hii sredi ni kwa wale hawajaoa, lakini ngoja nichangie,

    1. Hiyo sabuni inawekwa kwa kuzingatia kwamba wateja wengi ni wa siku moja, na haitegemewi watu kutumia sabuni iliyoachwa na mwenzio.
    2. Kama mtu unajijali lazima kuna sabuni ambayo huwa unatumia mara zote, Guest hawawezi kujua unatumia sabuni gani!
    3. Mwenye heshima akisafiri hatumii sabuni, taulo wala mafuta ya Guest, unakuwa na vyako (ukitoa vijana na short time)
    4. HOTELI ZINATOFAUTIANA VIWANGO, wewe unalipa elf20 unataka makubwa!?
     
Loading...